Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Single mpya ya CHADEMA hii hapa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by GeniusBrain, Jun 29, 2011.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Salamu zangu natoa kwa wana Magwanda, ambao hutoa kauli kanjanja
    Ni watu sio makini zaidi ya ukanda , ambao dini kwao iko kwenye kiganja,
    Magwanda ni mafukara wa kwanza, kwa hoja zao zisizo makini
    Magwanda si chama cha siasa, bali ni wanaharakati kanjanja

    Nayasema haya kwa umakini na weledi, watanzania ni mashahidi
    Magwanda hawajali amani ya nchi, bali matumbo yao na umaarufu
    Ni watu wahuni na si makini, wenye kujitafutia wao umaarufu
    Magwanda si chama cha siasa, bali ni wanaharakati kanjanja

    Hili somo tunawapa kama funzo, ili wao nao wajifunze
    Amani ya nchi hii tuitunze, utulivu nao tuutunze,
    Acheni ubaguzi wa kidini , na muwe wanaharakati makini
    Magwanda si chama cha siasa, bali ni wanaharakati kanjanja
     
  2. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesharudi eenhe!!
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Pole sana GeniusBrain, naona akili yako haiko makini
    Nguo yako ya kijani, haina tena thamani,
    Gamba limewakaa kichwani, huku jokakuu likiwa safarini,
    CCM bado mko ndotoni, CHADEMA wako mbioni kukomboa nchi.
     
  4. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii single underground, hata redioni haitopigwa
     
  5. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mikukuta inajulikana humu.
     
  6. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mnyika, dr slaa, mbowe, kitila et al
     
  7. M

    Michelle Hilton Senior Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante ndgu cdm mpooooo
     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Singo yako imekaa kikuda kama sharo anayepakatwa
     
  9. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    single zenu mnazo kibao mnajishaua tu
    umeme hakuna
    maji hakuna
    vitu bei juu
    shule duni
    hospitali duni
    chama kimejaa ufisadi tupu
    viongozi wanachekacheka tu wakati wowote




     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Aaah 0 Brain punguani wa uswahilini,mtoto wa muuza vitumbua kutwa kucha unashinda kwenye Gahawa,
    UBONGO WAKO UNAFIRIA KWA %0.5 yaani ni sawa na kichwa cha kuku muda wote ni kuwaza pumba tu,aliye kupa hiyo kazi nadhani nae atakuwa na %0.9 mnazidiana kidogo tu,WAPE SAALAAM KIJIWENI.
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,272
    Trophy Points: 280
    Yaani Nape anazidi kuajiri misukule yake tu, kweli magamba mna hela za kuchezea.
     
  12. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kweli watu wa magamba ni waajabu sana. katulia na kupoteza muda wake kuandika huu upupu kisa Nape aone mchango amuingize katika paylist. Mmezoea kuishi kwa dhuluma nyie ndio maana mnamuogopa Dr Slaa kama ukoma, akitoa tamko tu bosi wenu JK anatekeleza haraka. Mnakosa usingizi kabisa, jamaa amewakaba kila upande... Bungeni hampumui, mitaani maandamano, usiku giza mnalala saa mbili, kudadeki mwaka wenu huu wana Magamba mtakiona cha moto.
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    U must b in toilet or all the way from there!
     
  14. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Utu si ubinadamu, mshairi ninasema,
    Utu ni jambo adimu, wengi wameshauhama,
    Viumbe ni binadamu, lakini utu lawama,
    Utu si ubinadamu, wanasiasa watupoteza.

    Utu si ubinadamu,itazameni kalima,
    Utu ni kitu adhimu, Mola wengi kawanyima,
    Utu wataka Halimu, na kubwa ndani hekima,
    Utu si ubinadamu, wanasiasa watupoteza.

    Utu ya juu nidhamu, utadhani ni karama,
    Utu ya haki hukumu,bila kugwaya uhasama,
    Utu adili nadhimu, uadiifu wa dawama,
    Utu si ubinadamu, wanasiasa watupoteza.

    Utu ni kutakadamu, mwenendo na tabia njema,
    Utu ni uislamu, fundisho mpaka kiyama,
    Sio wote wanadamu, utu wapewa heshima,
    Utu si ubinadamu, wanasiasa watupoteza.

    Wapo vinara hakimu, viongozi wa heshima,
    Kadhalika wanajimu, nyota waliozisoma,
    Ila utu madhulumu, hawana cha chini kima,
    Utu si ubinadamu, wanasiasa watupoteza.

    Wapo mashehe na walimu, na mapadri waadhama,
    Jichoni ni binadamu, kubwa twawapa heshima,
    ila nakisi yadumu, utu kwao umehama,
    Utu si ubinadamu, wanasiasa watupoteza.

    Twawaona binadamu, utu vipofu nasema,
    Utu sio la ghanimu, wala kwa cheo kuvuma,
    Maskini huwa rahimu, malaika kumpema,
    Utu si ubinadamu, wanasiasa watupoteza.

    Mtoto huufahamu, mkubwa kutokuusoma,
    Mjinga huwa karimu, mwenye akili kuzama,
    Nisai huwa hirimu, rijali akachutama,
    Utu si ubinadamu, wanasiasa watupoteza.
     
  15. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ukitaka kujua thamani ya magwanda na kijani we vaa kijani na suruali nyeusi na mwingine avae magwanda wote mtembee mtaani uatona jinsi utakavyo zomewa na raia kukushangaa kweli kweli mpaka utatamani kuvua
     
  16. tozi

    tozi Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Wewe hauna kazi za kufanya nenda kwenu ukalale toa mchango kuhusu maendeleo ya nchi si kuropoka na kuleta ubwanyenye hapa
     
  17. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hongera malenga wa wiki. au hii ni bongo fleva?
     
  18. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wapashe Genius-Brain, CHADEMA wanahaha sasa. Mbunge wao wenyewe wa Maswa Magharibi anawaendesha bungeni.
     
  19. T

    The GreatMwai Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaazi kweli kweli.
     
  20. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Weeee, hebu pata kitu hiki.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...