Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Singida tumelala au ndo tumefika?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Quanta, Apr 20, 2012.

  1. Quanta

    Quanta Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wasomi na wapenda maendeleo katika mkoa wetu tumeridhika au ndo vihela vya zimamoto kutoka kwa akina Mwigulu,Dewji, Nyalandu na akina Chiligati vimetutosha? Singida mjini,Kyengege, maji ni kitendawili, hospital ya mkoa na hosptal ya Sokoine dawa zimepelekwa madukani,vituo vya afya kwetu Ntwike ,Shelui na Mgongo vilivyopo IRAMBA mambo yaleyale .Jaman Singida tunawapa kiburi sana hawa magamba let us CHANGE.
     
  2. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mayu upo juu! Umetokea Kyengege nini? Hebu ongea in generality, ila hata hivyo unapaswa kuchukua hatua hatua
     
  3. patriq

    patriq Senior Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unajua mkuu watu wa singida sio tu kwamba wamelala bali ujinga ndo bado uko katika hatua ya juu. KUMBUKA KWAMBA MTAJI MKUU WALIOWEKEZA SSM HAPA SGD NI KATIKA UJINGA. IMAGINE HADI LEO HII, BAADA YA KUSOMA HII QUOTE YAKO NIKASIKIA MTU ANASEMA YAANI SINGIDA HATUTAKI MACHAFUKO KABISA???!!!! UKICHAGUA UPINZANI MAISHA YATAKUWA MAGUMU ZAIDI. IMAGINE HUYU NI MSOMI AMBAYE KWA MIAKA HAMSINI YA UHURU BADO ANA MAWAZO YASIYOENDANA NA M4C? NIKASEMA MUNGU WANGU, HUYU ANAHITAJI HUMAN AND MIND SET TRANSFORMATION YA NGUVU. HIVYO SINGIDA WAMEPUMBAZIKA NA VILE VI MISAADA VIDOGO VIDOGO AMBAVYO WAMEKUWA WAKIPEWA HAPA MJINI, KASKAZINI NA HATA MAGHARIBI. SASA HIVI TUPO TAYARI KUWAANIKA HAWA MAGAMBA WA SINGIDA KWA GHARAMA ZOZOTE ZILE ILIMRADI HAKI IPATIKANE. ALUTA C. HAKI ITAPATIKANA HATA IKICHELEWESHWA NA MAGAMBA. MIND SET CONFUSION ZITAISHA TU PALE TUTAKAPOAMUA KWA PAMOJA KUWEKA UONGOZI MWINGINE WENYE UTHUBUTU WA KUFANYA MAMBO
     
  4. patriq

    patriq Senior Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Singida tubadili mind set. Tujikomboe kutoka utumwani mwa mawazo potofu. Tusiwaze kanga, elfu tano tano na tisheti za kijani zenye ugamba
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    MMEJENGEWA UWANJA WA KISASA WA MPIRA,JENGO LA KISASA LA CCM,STENDI MPYA,HOSPITALI NA MJI WENU UMEFANYA
    MGODI WA MABEKI TATU TANZANIA NZIMA.
    MIMI NAWASHAURI MSIHAME CCM HIYO NDIYO ITAKAYO WAKOMBOA.

    na hata upinzani ukichukua nchi jitengeni kama sudan kusini muongozwe na ccm.
     
  6. patriq

    patriq Senior Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ringo acha ujinga.
    Kesho nakuja arusha ntakupa za mbavuni
     
  7. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa SGD ninayoifahamu hilo siyo leo wala lesho!
     
Loading...