Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Singida, the sleeping Giant?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Masikini_Jeuri, Feb 4, 2010.

  1. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wana jamvi asubuhi hii naelekea mkoani Singida hii ikiwa ni mara yangu ya pili baada ya miaka miwili; naambiwa mkoa umepiga hatua kimaendeleo; nakwenda kujionea! Lakini naleta kwenu kuwa huu ni mkoa wenye potential kubwa kiuchumi na kama maeneo mengine unaonaekana kusahauliwa katika kuexhaust hizo potentials?

    Nini tatizo? na nini kipewe kipaumbele kuwainua wakazi wa mkoa huu?
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sio Singida tu. Kila sehemu ya Tz imependelewa rasilimali za kutisha ajabu.
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kama tungeliweza kujua economic activities za kila eneo lingetoa mwanga ni namna gani in future maeneo hayo yanaweza kusaidiwa. Kwa mfano, inawezekana kuna ufugaji mkubwa na kilimo cha mazao ya chakula na biashara maeneo ya Singida. Masoko ya bidhaa zao pengine ni tatizo. Haya makampuni ya wadosi huwa yanawalalia sana wakulima wakienda kununua product zao vijijini. Kwa kuwa kile wanachokifanya kinaweza kuwalipa ila hawajui wapi kuna masoko ya uhakika, ingekuwa muhimu kuunganisha information hizo zote za potentials za maeneo yetu tofauti na kama itawezekana watashauriwa namna ya kupata masoko ya uhakika. Kwa njia hii ya wadosi kwenda fron kununua mazao, tusitegemee lolote katika kupunguza umaskini. Ni walaliaji kweli
     
Loading...