Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sinema ya Kitanzania ''MAANGAMIZI' yazidi kutambulika ulimwenguni

Discussion in 'Entertainment' started by bagamoyo, Mar 31, 2011.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,100
    Likes Received: 750
    Trophy Points: 280
    • Lazima kuheshimu wahenga zetu kwa matambiko
    • uzungu wako acha hukohuko Marekani

    Starring: Barbarao, Amadina Lihamba na Samahani Kejeri
    Movie: Maangamizi - The Ancient One
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Inazidi kutambulika kivipi? Mbona hujaelezea? Na uzuri wake ni nini hasa, maana nimekua nikisikia hii ni moja ya movie nzuri sana kutoka TZ. Asante kwa kuitundika!
     
  3. 2

    250689 Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwa muazi..bado hatujakuelewa maudhui yako...fafanua
     
Loading...