Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sindano za kupanga uzazi..wanaume mpo??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fundiaminy, Jul 8, 2009.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimeskia taarifa kuwa uchina imevumbua dawa ya kupanga uzazi.dawa hiyo ni kwa kupitia sindano anayodungwa mwanaume sawia na zile za wanawake na itazuia uzalishaji wa mbegu za kiume kwa mda.kati ya wanaume 50 waliofanyiwa utafiti ni mmoja tu aliyeweza kumpachika mkewe mimba.dawa zenyewe hazina side effects...duh!na vile waume hupenda kudunga sindano ma wyf zao,je watakubali kudungwa??
     
  2. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Inaelekea hayo umesikia kwa wale wauza dawa za kichina kwenye mabasi.....ndio wamejaa porojo za namna hiyo mkuu
     
  3. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inaelekea hayo umesikia kwa wale wauza dawa za kichina kwenye mabasi.....ndio wamejaa porojo za namna hiyo mkuu
    ....mbona waswas kibao mkuu?subiri ki2 kiingie bongo hahahahaha.mi cpo maana ni mmoja kati ya wale 50.
     
  4. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    No wachina watutuletea mpaka m*vi tutajipaka kuwa ni dawa ya ngozi.....manake utitiri wa dawa za kichina sijui nani anaziidhinisha
     
Loading...