Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sina raha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Misguided, Jan 6, 2012.

  1. M

    Misguided Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanamke mwenye umri wa miaka 29.Nimeolewa na nina mtoto mmoja. Juzi nimegundua kwamba mume wangu anatembea na mmoja wa marafiki zangu. Nilimsindikiza rafiki yangu kumuona shangazi yake mgonjwa,tukiwa pale nikataka kumkumbusha mume wangu kununua baadhi ya vitu ambavyo tulikua tunahitaji nyumbani. Nikaazima simu ya rafiki yangu kwakua yangu ilikua imeisha chaji,akanipa. Nikadial namba za mume wangu bila wasiswasi,baada ya kuandika zote nikaona kwenye screen imeandikwa mpenzi. Nikajua labda nimekosea maana nilikua natoa namba kichwani kwahiyo nikadial upya,matokeo yale yale.Nikaona nipige,ikapokelewa "mambo darling" sauti ya mume wangu bila ubishi. Kigugumizi nilichopata sikuweza kutoa neno zima.Akaishia kusema "mpenzi unakatakata ngoja ntakupigia" simu ikakata. Nilichofanya nilifuta namba nilizodial alafu nikadial simu ya dada wa kazi.

    Kuchungulia msg box naona zinazotoka na kwenda kwa mpenzi zimesheni. Nikamrudishia na pale pale nikaaga.Sijamuuliza yeyote kati yao wala sijaongea na rafiki yangu since.Nafikiria nini cha kufanya.Naombeni ushauri.
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Duh, pole sana dada yangu, ngoja nivute pumzi kidogo nitarudi. Lol
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mume wako hana makosa hapo, makosa anayo huyo bi shosti wako
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Mh!Changanya akili dada,huyo mumeo ni shida!
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Fafanua hapa!Sijui kama wengine wamekuelewa mimi sijakuelewa!
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ungeongea naye 2 ukijidai wewe ndo hy rafiki yk hlf mwisho umjulishe kuwa wewe ni mkewe na umeshagundua mahusiano yake na rafiki yako! HAPO MUVI NDO LINAANZA SASA
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,038
    Likes Received: 15,951
    Trophy Points: 280
    Pole sana na hayo madhila Da'Misguided. Mkalishe chini huyo mumeo uongee naye halafu umsamehe muendelee na maisha yenu.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kivipi?
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,063
    Trophy Points: 280
    sasa hukumuuliza shosti yako kwa nini? Ulipaswa kukata mzizi wa fitna! Shoga yako anajua kuwa huyo anayemuita mpz ni mumeo? Kama anamjua na wewe umelifumbia macho hilo swala una tatizo wewe. .

    Halafu wanaume mbona hamna haya wala adabu?wanawake wote waliojaa mpaka utembee na shoga wa mkeo?
     
  10. h

    hayaka JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwelezo kwa upole ili ajue kuwa umejua. Kisha endelea na life kama kawaida bila kumwonyesha hasira. Jitahidi kupendeza na kutabasamu kila mara.
     
  11. M

    Misguided Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kivipi tena ndugu yangu?
     
  12. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole sana dada kwa yaliyokukuta,mushukuru mungu kwa kila jamboCha msingi kaza maombi kama mungu kapanga kuwa huyo ni mmeo wa maisha, atazunguka kote lkn atarudi kwakoPunguza hasira kwa sasa subiri mda upite kidogo then chukua simu ya mmeo uone kama kna msg zake anazochati na huyo rafiki yako muulize kwan utakuwa na uthibitisho la sivyo utazua ugomvi mwingine na mmeo
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    YN AMKALISHE CHINI WAONGEE HALAFU AMSAMEHE!? kirahisirahisi hivyo? NACHUKIA SANA MFUMO DUME, ingekua ni huyo dada amegundulika anamahusiano na rafiki wa mume wake mumewe angemsamehe kirahisi hivyo?
     
  14. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 574
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Huyu dada alipata mfadhaiko hakuamini yote aliyoona kwa simu na kwa sauti ya mumewe. Inatokea hivyo na ni bora alinyamaza akaondoka. Ama mwenye kosa zaidi ni shoga mtu maana bila shaka yy ndiye aliyemuibia mwenziwe mpenzi. Wanawake wana vitimbi sana wanaweza kukuweka kwa vizuri na usikurupuke. Ushauri wangu ongea na mumeo bila shaka atajisikia vibaya umsamehe muendelee na maisha yenu. Duniani kuna mitihani mengi.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Una akili kama mchwa, ulifanya jambo la busara kutomuuliza
    Mke hagombani na kimada wa mumewe
    Kaongee na mmeo, na ukabe hadi penati kuanzia sasa.

    Kuwa na rafiki kama huyo huhitaji adui.
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    YN AMSAMEHE KIRAHISI NA TABASAMU ZITO KESHO ATATEMBEA NA NDUGU WA MKE WAKE! wanaume sijui mkoje
     
  17. M

    Misguided Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante ndugu yangu.
    Sasa huo msamaha nitoe hata nisipoombwa?
    Ujasiri ndugu yangu ujasiri.
    Yani niliishiwa nguvu kabisa.
    Ni rafiki yangu wa karibu sana kwahiyo wanafahamiana kupitia mimi.Sio kwamba nimelifumbia macho ila nafikiria ntawauliza vipi wakati sina ushahidi mkononi?Si wataishia kuruka futi kumi kwamba sio kweli?
    Ahhh hata sijui nini kinawezekana na nini hakiwezekani tena. Hapa nilipo natamani hata angekua katembea na mtu mwingine na sio rafiki yangu.Kweli kua uyaone.
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hii taasisi ya ndoa hii, pasua kichwa!!! Source: Cantalisia
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ukimwi ukimwi ukimwi, ongeeni yt lakini kumbukeni njia mojawapo ya kuambukizana ukimwi ni kutokuwa mwaminifu.
     
  20. M

    Misguided Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mwaya. Simu yake ina password, hua hapendi niguse hata kama nataka kumpigia mtu na yangu haina salio.
     
Loading...