Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sina raha na ndoa yangu......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fimbombaya, Aug 27, 2012.

  1. f

    fimbombaya Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    heshima kwenu wote,................wana jamvi,ni takribani mwaka wa tatu sasa tangu niingie ktk ndoa na mwanamke ambaye niliamini tunapendana sana,lakin mambo yamenibadilikia hasa baada ya wife kuhitimu masomo yake ambayo pia nilimgaramia kama njia ya kumkwamua kielimu na kwa maisha ya baadae kwani amebadilika na kufikia hatua ya kunitamkia kuwa ni kheli tuachane na kila mtu aishi maisha yake kwa kua kama kazi anayo na anaweza kujitegemea.na sababu kubwa iliyopelekea yote hayo ni baada ya kugundua kua anamahusiano ya kimapenzi na bwana mmoja na nilipomuuliza likanusha na kudai nisimfatilie na nimwache na maisha yake,

    tuna mtoto 1,naombeni busara zenu
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    ...Pole sana...sasa umeshatamkiwa hivyo na mkeo unasubiri nini tena kufanya maamuzi mazito? au unataka akuletee mtoto wa nje ya ndoa?


     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    umeshapewa sababu
    sasa amua sasa
     
  4. P

    Penguine JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 962
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60
    Ndoa ndoano. Tuliza moyo japo siku tatu bila kumsimulia jirani. Mshirikishe Mungu kwa karibu akuoneshe kama kweli huyo mamaa ni wako wa shida na raha.
     
  5. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    pole mkuu Fimbombaya! Tulia; watafute wazee wenye busara wa upande wako, kisha wazee wa upande wa huyu bibie, itisha kikao na huyu shemeji yetu akiwepo; mwaga kuku kwenye mtama. Baada ya hapo kitaeleweka tu! Mambo yatakuwa mazuri tu, usikate tamaa.
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    njoo nikupe ujanja wa kumuua huyo mal*ya aaie kiwa na shukurani
     
  7. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I've learned..
    I came alone and i've to go alone
    I've learned
    People r with u only when they need u, not otherwise
    I've learned.
    Extra care of anyone by you will ultimately bring a blame for you, not appreciation
    I've learnd..
    A simple LIE of ur close one can break you more than anything
    I've learnd

    I've learnd..
    Help people but not upto the point beyond ur dignity.

    Dont let someone become a priority in your life
    when you are an option for them............

    pole sana, mwache aende kama ndicho anachotaka, kisicho riziki hakiliki wangu

     
  8. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    sometimes during life time it reaches a point of no return.hapo inatakiwa kuwa na maamuzi magumu ambayo yanaweza kuwa strenght zako au weaknesses zako(either side of the golden coin)
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mahusiano pasua kichwa kwa kweli. You know what to do fuata moyo wako!
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    When it comes to ndoa kwakweli.......mi no comment!! Btw, Kaunga nimepita kukusalimi besti!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,146
    Trophy Points: 280
    Vumilia tu.
     
  12. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Pola sana mkuu. Mimi naona kikubwa ni roho yako iridhike kuwa ana nyodo na anakudharau. Haijalishi nyodo na dharau imetokana na elimu uliyomlipia mwenyewe, umalaya wake au ni asili yake. Inatosha tu kuwa ana nyodo na dharau na kwamba anakufanyia nyodo na kukudharau wew. Hiz kwangu mm ni vigezo tosha kabisa kumpiga chini. It is never too late and remember 'human life is too short to be spent in worries'.
     
  13. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    :israel:mtafutie tego ili umdabe live akiwa na huyo kibwana cha nje, kisha fanya maamuzi ukiwa unao ushahidi kamili,
     
  14. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyomkeo hana shukrani ukiachia mbali kutoona mbali. Ningekuwa wewe ningemuombaanitaliki. Je mna watoto? Kama mnao muulize huyo mkeo anawaweka kundi gani?Pili muulize in case akifukuzwa kazi au kupata kilema au zilzali loloteamejiandaa vipi? Je akiachwa na huyo bwana anayemtia kiburi atafanya nini? Piamwambie kuwa huyo anayempenda anafanya hivyo kwa vile ameolewa-anatakakumharibia. Akigeuka nungaembe ataishia kubwia midawa ya kuzuia mfadhaiko nakupunguza mawazo. Nadhani huyo mkeo simtukani ni kwamba hana shukrani na hakikakama utanuia na kumwachia Mungu atalipata la kumpata ndani ya muda mrefu. Mbonatunao wengi waliosomeshwa na waume zao na wanawaheshimu? Ningekuwa wewe walanisingejutia. Uamuzi ningempa yeye ili ajiweke kitanzi mwenyewe.
     
  15. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Huwa 'unampiga' mara ngapi kwa nwez? Inawezekana mkeo ni MOTO na wewe ni BARIDI. Kama hivyo ndivyo, basi piga ua lazima ulee mtoto wa nje. Hivyo viumbe ndivyo vilivyo. Ulitakiwa uwe na uhakika na kina kabla ya kutumbukia kwenye maji na kuanza kuyaoga.
     
  16. Niconqx

    Niconqx Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mwache mapema maana tayari amesha haribu furaha yako katika ndoa.kuna mapenzi + utu na mapenzi + vitu,huyo anataka vita hana utu.najuwa unampenda sana ndiyo maana umemsomesha na ndiyo maana unataka ushauri,wachana naye utamsahau na maisha yataendelea.mungu akutie nguvu.
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Pole kaka. Kumsomesha sio tatizo. Tatizo ni kuwa aliolewa na wewe kwa sababu ya utegemezi wake, ili apate pa kutegemea. Umemsaidia kuondoa utegemezi, sasa anataka kuachana na wewe akajitegemee (which is not bad manake ilikuwa kwenye roadmap yake)

    Chukua hatua. Fuata taratibu, muone mnapoishia. Ndoa haipashwi kuwa hivyo.
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    fimbombaya pole sana, mwanamke haachwi kwa ghafla atakupa headache kama una moyo mwepesi.

    Lakini meshakaa vikao vya kifamilia kweli na kusuluhisha tatizo hilo maana mpaka hapo inaonekana unakufa na ai shingoni.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ungekuwa na moyo kama wangu ningekwambia hivi mdharau kwa namna ya ajabu na ndoa kama ni ya kanisan ama mskitin usimpe talaka ila mwonyehe as huoni kama kuna mtu humo ndani yaani mfanye kuwa fenicha. ukirudi pita na 50 zako, ukienda chumban kulala lala kimya wala usimguse. usimulize jambo lolote la heri wala la shari wala usimpige. ufanyapo haya jitoe akili kabisa ona kama ni binti wa kazi tu humo ndani. kama anaakili lazima nanga itapaa.
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    pole sana....

    Hiyo hutokea pale ambapo nia ya mwanamke ni kusomeshwa na nia ya mwanaume ni kuishi na huyo mwanamke maana amempenda...

    Huyo mwanamke amekutumia tu hakuwa na mapenzi na weww...

    Sasa hivi amejioma amefika kwa kielimu chake na kibarua....nila kumbuka mapenzi hayalazimishwi....

    As long as ameamua umuache mwamnie alikuja kwako bila mtoto aondoke kwako bila mtoto, akuachie mwanao ulee, asijeenda kuharibiwa na mijanaume ya kuokoteza ya mkeo huko......

    Na mke aondoke kwa amani, tena mwambie yupo huru kuondoka maana yeye ndo anataka kuachwa na si kwamba wewe ndo umemuacha, na mpe tahadhari maisha kuna kesho na keshokutwa akikwama asikutafute.....

    Mwisho mshukuru Muumba wako maana unaweza kuletewa maradhi buuuureeeeee
     
Loading...