Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sina rafiki

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Meritta, Sep 26, 2011.

  1. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    HI wana jamvi ni kipindi kirefu kidogo sana nilikuwa mabali kidogo na ninyi dungu zangu, ila niko safi na pia matumaini na ninyi mpo safi pia
    tatizo langu linalonofanya niwaze kwa sana ni kuwa sipata rafiki best wa kuwa nae wakat wote namaanisha shida na raha. wakat niko shule ya msingi nilikuwa na rafiki ambaya baada ya kufika shule ya sekondali aliamua kubadilisha mfumo wake wa maisha na tukajikuta hatuendani kiurafiki
    nikapata mwingine pia nilivyofeli pia akanitupa, hali hii imekuwa hivi hivi, wapo rafiki niliowaamini lakini wamekuwa wakinisengenya kwa sasbabu
    mbal mbali, shida zikinipata wamekuwa wako bize, rafiki niliobakiwa nao ni rafiki wa kawaida sana moyoni mwangu sio wale niliowathamni. sielwewi jamni nianze na moja kutafuta best au hawa niwaweke moyoni wawe best.
     
  2. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hebu jieleze vizuri wewe ni wa jinsia gani. Una umri gani. Unataka rafiki/mpenzi mwenye vigezo gani. Hapo utapata jibu.
     
  3. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sihitaji mpenzi nahitaji rafiki wa kawaida
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    sure weka mabo hadharani ndugu
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Here i am niweke moyoni best hata mimi nataka rafiki wa kawaida
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,129
    Trophy Points: 280
    urafiki wa dhati hauhangaikiwi kutaftwa, utakuja tu wenyewe
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ndiyo ulimwengu, umdhanie siye na usiyemdhania ndiye
     
  8. R

    Ruhita Jr Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jipime, yawesekana kbs weye ndo ukawa na problems.
     
  9. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante best upo moyoni usijali
     
  10. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni kweli inawezekana maana mi pia ni mwanadamu
    ila kwa issue za hawa wat mi sikuwa na tatizo kabisa
     
  11. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli best
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole rafiki, twaweza kuwa marafiki.
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Ninavyojua mimi urafik hautafutwi, urafik unakuja automatically, ndivyo ilivyo kwan unaweza ukadhan una rafiki, kumbe mpo pamoja kwa ajiri ya jambo/kitu fulani, kwa hiyo usishangae pale anapoondoka pale kilichowakutanisha kinapotoweka.
     
  14. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Kuhusu kufel kwako 4m4 na urafiki, kuna uwezekano mkubwa wewe ndiyo ukawa na matatizo. Watu mliofeli form 4 au six, alafu best ako akafaulu vizur ndivyo mlivyo, huwa mnataka mtafutwe nyie 2, jambo ambalo ni gumu. Mi mwenyewe nimepoteza marafik weng wa aina yako, nilijitahdi kuwaweka karibu lakn wapi, nimeamua kusonga mbele.
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Rafiki wa kweli ni Yesu tu peke yake, ila kama unahitaji washkaji tu basi usikonde kwenye mabar wapo wengi tu, ila tu usiwe mvivu wa kuzungusha round.
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    hao waliokuacha kwasababu ya kufeli kwako sishangai mana watu huwa marafiki kama wako level moja mana wanakua wanaongea lugha moja,wengine huwa kwa shughuli nyingine za kawaida.

    note that: BIRDS OF THE SAME FEATHER FLY TOGETHER
     
  17. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    We kama unatafuta manzi kuwa muwazi tu,lasivyo utakuwa na kasoro.
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Maumivu ya kichwa huanza pole pole, mwishowe utaysikia maumivu makaaaaaaaaaaaaaaaaaaali!
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu mpaka hapo hujamuelewa tu!
     
  20. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    well said mkuu,..halafu inawezekana kabisa jamaa ana tabia mbaya ndio maana marafiki wanamkimbia,..either ana madharau au anataka marafiki wenye status ili wamsaidie kitu flan na ndio maana anasema marafiki alionao hawathamini,..hapa ushauri mzuri ni kumwambia ajifunze kuthamini wengine ama ajifunze kujitegemea
     
Loading...