Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sina Panga, Bunduki wala rungu ila nina KADI ya kupiga KURA 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dik, Sep 22, 2012.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni muda muafaka kwa mtaka mabadiliko kuwa sehemu ya mabadiliko!hatuhitaji mapanga,mikuki,bunduki au silaha yoyote kuiondoa/kupigana na ccm kwani ccm sio kitu bali watu.tukipigana na ccm ni kuwapiga watz wenzetu na kuhatarisha amani tuliyo nayo.inawezekana aliye ndani ya ccm hajitambui bado!haijui ccm ilivyo hivyo inapaswa aelimishwe!pia inawezekana aliye ccm anaifahamu kwa jinsi anavoi2mia kuwanyonya watz wenzake!huyu haitaji kuelimishwa bali kuondolewa!namna pekee ya kumwondoa huyu ni kuhakikisha;
    1.Kufikia 2015 una kadi ya kupigia kura
    2.unaelimisha watz wenzako kadiri uwezavyo juu ya udhalimu na unyonyaji wa ccm
    CCM imeharibu maisha(future) ya watu wengi xana!naapa kuiangamiza ccm kwa kura yangu
     
  2. m

    majebere JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,190
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Unaenda kupoteza kura yako tu, rais wa 2015 taya anajulikana, ananoa meno kuja kula bata.
     
  3. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Good preparation, keep up! May our Almighty God bless you and keep you safe till 2015.
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    baada ya kupiga kura yakupasa kulinda kura yako bila panga,rungu au bastola.
     
  5. mwangalizi

    mwangalizi JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 448
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Unajua kitu CHAKACHUA wewe? Kura zenu shimoni tu, au hatujakuhesabu? We think ahead! Nyie wazeni maandamano tu.
     
  6. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi ninachokila kitu ambacho policcm wanacho, nikipoga kula nakaa mita100 toka kituo cha kura, ikitangazwa mwendo mdundo halmashauri kusubiri dk slaa na mbunge halisi atangazwe mshindi,. Ole wenu policcm mje kichwakichwa kunitawa na maji washa yenu mtajuta.
     
  7. D

    Dik JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mtaiba kura ngapi?maana kati ya watu takribani 300000000 watakaojiandikisha wa ccm wakiongezeka labda watafika milion 8.mtawezaiba milion 32?
     
  8. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,779
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    By the time uchaguzi unafika 2015, ccm watakuwa wamechafuka na kuchanganyikiwa kaisi cha kuogopa hata kuiba kura achilia mbali mziki kama wa arumeru na igunga ukipiga nchi Nzima.
     
Loading...