Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sina muda wa kupoteza, all in one!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mphamvu, Sep 19, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    I. Jamaa waliona raha sana kunipiga ban mwana wa mwenzao, ila poa uzuri nimelelewa na mama wa kambo, wageni walikuwa wanaita manyanyaso ila kwangu mimi yalikuwa mazoezi. Nimerudi salama wa salmini. Kama ulinimiss here I am, kama gauge inasoma vinginevyo barida. Chuki tumeumbiwa binadamu bwana, alipingwa Yesu mtoto wa Mungu, sembuse mimi Bin Letsholonyane?
    II. Nina muda mrefu sana sijapokea PM, mara ya mwisho ilikuwa 17 Julai mwaka huu, tena meseji yenyewe ilikuwa ya mkwara kutoka kwa modereta, umeeona nilivyokuwa na bahati mbaya eh? Najua nyie watu wazima, sio mpaka muambiwe kila kitu. Messages from men will be highly discouraged, this is for sure!
    III. Moyo mpweke jamani, tangu binti fulani atemane na mimi hali si hali huku. Show zangu zote hazina manager. Jitihada za kumpata Cantalisia ziligonga mwamba, nadhani Rejao alihusika hapa kutia ndumba kidogo. No sweat, tangazo ndo hilo hapo! Ofa ni mpaka kuisha kwa bidhaaÂ…
    IV. Nimerudi rasmi, kama unadhani hoja hii ina uhusiano na ile no. 1, you are deadly wrong. Hii ni maalum kwa wale JF-Fasta, ambao wanakuja kwa msimu, aidha kutongoza au kutimiza ajenda za kisiasa walizotumwa na wanasiasa uchwara wao. Naitwa Mphamvu (jina langu halisi), avatar yangu ndo hiyo unayoiona hapo juu ya post. Nadhani ni member mwenye zengwe kuliko yeyote humu, sio kwamba nakutisha, huo ndio ukweli wenyewe. Usije ukalikoroga halafu ukasema sikukuambia, maisha ya kuviziana mimi siyawezi.
    V. Nikiwa kama shabiki wa soka kupitiliza (mpira kunoga), sasa hivi nafanya kazi ya kuitambulisha klabu ya Coastal Union yenye maskani yake Barabara ya 11 Ngamiani Street, hukoooo, Tanga yalikozaliwa mapenzi. Hii ni maalum kwa wale washabiki mdananda wa soka la Ulaya, wanaojifanya wanaijua EPL sijui na La Liga kuliko hata kina Thomas Mlambo na Jamie Roux wenyewe. Wakati huo huo wanalalamika soka la Bongo halikui wakati yeye kwao Mwanjelwa, jirani tu na Uwanja wa Sokoine, afu Simba ikifungwa analia machozi.
    VI. Timu yetu bado inajikongoja kimapato na kila kitu, hatuna wabunge wa kucheza mechi kwa majina yetu kama zile timu za Kariakoo. Hatuna website kwa sasa (though tuko kwenye mchakato), lakini kwa kuanzia tunao ukurasa wa Facebook ambao tunautumia kuyoa taarifa za klabu kwa haraka.
    VII. Tembelea huu ukurasa halafu mengine yatafuatia; Coastal Union | Facebook
    VIII. Chagua hoja yoyote hapo juu ambayo unaona unaweza kuichangia, halafu tutaenda sawa. Usiogope!
    IX. Kwaherini kwa sasa, na samahani kwa ambao nimewachosha kwa kachumbari hii ya hoja. Taratibu taratibu tu tutaelewana, hata babangu alimwagiwa maji ya ukoko na mama siku ya kwanza alipomtongoza...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Welcome back Arifu, kumbe ulikuwa kifungoni?
     
  3. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Karibu sana
     
  4. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Doh! Mphamvu,
    umelishwa nini jela jamani?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    karibu tena
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu Mphamvu naona ujio wako sio wa verse moja,mengi yamejiri when you were out, welcome back!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Kumbe ulikuwa jela, pole sana.
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Eeh bwana, tujitusi twenyewe tudogo tu hata mtoto wa .com hastuki, ila wenyewe wakabebea bango.
    Nashukuru sana kaka mkubwa...
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nashukuru sana bibie...
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ile jela ya kawaida ina ugali maharagwe, sana sana na kuliwa cha kopo.
    Hii ya Jf inakupa uhuru wa kufanya mambo yako mengine, maana ukiingia humu unasoma habari tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Bado,toa na mengine uliyoyaficha,
    mwaga yote Mphamvu,
    kuna kitu umesahau...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,585
    Likes Received: 3,827
    Trophy Points: 280
    Mchochezi wewe!!!!
     
  13. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu Mphamvu kabla hujapigwa BAN Madame B alikuwa wa ruttashobolwa but now she's mine. Pole sana na karibu tena ila acha tabia ya kugombana na mwenye nyumba ambaye huwa hakudai kodi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Thank you dear, Mphamvu missed you badly!
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,870
    Likes Received: 5,265
    Trophy Points: 280
    Nani athibitishe uyasemayo?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,870
    Likes Received: 5,265
    Trophy Points: 280
    Nani athibitishe uyasemayo?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    dah bora wewe ulipata pm july mie hata sikumbuki lini nilipata hiyo pm.... vipi na kule FB utaendelea kuwepo?
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nishasema hapo juu kama jela kuna kuolewa. Au kuna chengine unataka kuambiwa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Huu ujio zaidi ya bomu la Pacifious.
    Enhe, niambie kimoja kilichojiri...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Whaaat?
    Vijiwiki vichache tu huyu bibie ashabadili kama nguo...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...