Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sina imani na mwenyekiti wa jukwaa la katiba mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Prophet, May 17, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anaonekana mwenye nidhamu ya woga. nimemsikiza bbc akimuelezea kikwete kwa namna ya kutaka kutuaminisha kuwa kikwete ni muasisi wa mchakato wa katiba mpya na ana nia ya dhati ya kutuletea katiba mpya lakini anakwamishwa na watu aliowaelezea kama 'wanaojifungia chumbani'.

    lakini kwa muono wangu, bwana huyu anayejipambanua kama mwenyekiti wa jukwaa la katiba namuona kama pandikizi la watawala.

    waliomuweka kwenye hiko cheo hima wamuondoe haraka au wafuatilie kwa karibu nyendo zake.

    sina imani naye.
     
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kuna masuala mengi hapa.

    Je ni nani huyo?

    Je mwenyekiti wa jukwaa la katiba IPI? ile ya muungano au Ya Zanzibar?

    Jipambanue
     
  3. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mzee wa ban mbona umepandisha kitu na kuondoka, sio wote waliosikiliza bbc, weka detail muhimu ili tuchangie vinginevyo umeanzisha majungu:smow:
     
Loading...