Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sina Hela

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kabakabana, Mar 12, 2012.

  1. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Eti Sina Hela amekufa, mbona mimi namjua na ni ndugu yangu wa damu niko nae hapa?
    Eti Sina Hela kapotea, jamani hajapotea nasema ninaishi nae karibu sana
    Je wewe unamjua?
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ndio nani huyo tena? Mi sijui watu wa jina kama hizo!
    Mi namjua Ninazo bin Nikukope?
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    itabidi unitambulishe kwake aisee, mimi sina hela ni zaidi ya rafiki kwangu, ila ni msumbufu sana
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hua namuona kwa mbali tu huyo. Rafiki mbaya sana, simtaki
    Atakushawishi na usipo kua na personality ya nguvu
    Utajikuta amekupeleka kusiko... Ngoja nikupe number ya sim
    ya huyu Ninazo bin Nikukope. Atakusaidia sana kuongeza confidence. lol
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahaha ndo hapo nakokupendea mwali hapo tu huwa unanipa amani pale inapokosekana hebu nitumie namba ya huyo rafiki mwema
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mboni mwenzio kamzoea na daily wapo wote..
    kuhusu ninazo bin nikukope hujui huyu hapendani kabisa na sina hela..
     
  7. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata kama hawapatani,mimi ndo nachagua rafiki wa kuwa beneti nae.
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Duh. Pole wee..!
     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    On the contrary. Kama wewe ni rafiki wa ninazo,
    kila siku atakulazimisha ukamtembelee Sina.
    Hawaachani wale, ukiona mmoja mwenzie yupo karibu.
    Au vipi Kabbie?
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    khaa jamani ex-huby ndo umenitenda hivi?
     
  11. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni kweli unenayo,ndo maana mimi nahamu na huyo rafiki mpya jamani,nifanyie mpango basi.
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    buzi limekata kamba, lol...
     
  13. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    khaaa!kwenye makiss mtalaka hatongozi tukija kwa huyu rafiki yangu kipenzi SH ndo tunakimbiana? lol
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    marafiki wa hivyo siwataki, na madam ni rafiki yako sitaki kuuvunja urafiki wenu,, labda uamue kumkana kwa kiapo.
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    mbona sina hela amepita hapa jana?
     
  16. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hehe namkana lakini bado ananifata fata hata sijui nimkimbiaje.
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    una uhakika?wewe ulimuona kabisaa?
     
  18. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    huyu raia ni msumbufu sana kutwa kututembelea majumbani mwetu
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Siku hizi anazo pesa za kutosha
     
  20. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
Loading...