Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sina hamu tena kuonana uso kwa uso na mwanaJF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Aug 12, 2010.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Unajua hapa kunakuwa na watu wanakuwa na maneno matamu kwenye chat zao kiasi cha kutamani kama ningepata wasaa nae...!

    Lakini sasa sitamani tena

    Juzi nilienda kwenye ofisi ya secretary mmoja kununua vocha (siku hizi imekuwa dili masecretary kuuza vocha). Nilipokaribia mlango wa ofisi nilipokea msg, ikanilazimu nistop kidogo kuisoma. Wakati naisoma kule ndani ya ofisi nikasikia yule secretary akipiga soga na 'shogaake' na nikasikia kamwambia 'ile ishu ya juzi nimeipost kwenye jukwaa la wakubwa mda si mrefu, fungua ucheki watu wanachosema'.. Mh, mwanzoni sikupata picha lakini nilipofungua mlango kwa mbali nikaona yule secretary akiperuzi kurasa za JF, ndipo nikajua kumbe alikuwa anamaanisha jukwaa la kwenye JF!

    Nilirudi ofosini kwangu na baada ya mda nikiwa naperuz kwenye Jukwaa la wakubwa nikakumbuka kisha nikacheki topic zilizotumwa ule wakati. Aisee nilishtuka maana watu wote waliokuwa wametuma topic sikuwahi kuwawazia kuwa wanaweza kuwa age ya yule mama secretary. yaani yule mama kuna wakati nilikuwa navizia mtoto wake wa tatu sijui... Nikashtuka kumbe huku inawezekana tunataniana na wakwe zetu!!
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Umenena kweli na haki kabisa! Humu tumejaa watu wa kila aina, wa kila umri nk. Yaani we acha tu bana!
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    :becky::becky::becky::becky::becky:
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    yer........you have to watch your steps......you can date your own mum or dad.....! sijui hapo nani atakuwa hana adabu! be religious you can enjoy the fruits of the earth and heaven!
     
  5. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :bathbaby::lalala:
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Labda watu wamlazimishe Invisible awalazimishe member wote waweke pics zao halisi.....:A S 109:...ama willing!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    wengine tunatisha jamani
     
  8. K

    Kabogo Member

    #8
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Noma sana ungekuwa unachati nae kumbe ni mama mkwe wako
     
  9. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Du, eee bwana eee. Unakuta mtu na binti yake wanachati mambo ya aibu bila kujua. Kwa kweli siku majina na picha za watu zitakapowekwa peupe hapa mjini watu wengine watahama kwa lazima
     
  10. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahahahaah:A S 8::A S 8::A S 8::A S 8::A S 8::confused2:
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Na mwisho ukishakolea unampa " tukutane mipango guest house" nitakuwa nimevaa sarawili ya dengilizi na mujusi mwekundu hapo ndio panakuwa patamu....:A S 8::confused2::A S 8:
     
  12. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watu mnachekesha ndo mambo ya mitandao haya
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hivi mambo ya aibu ni yapi?
    mbona watu wengi JF wanafahamiana kwa sura na wamepishana umri kwa aina moja au nyingine lakini wote wanakutana kwenye majukwaa ya JF....
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mimi nina hamu ya kuona wana JF wengi iwezekanavyo; i feel great every time i see a JF, napata faraja na naona trust yangu kwa JF inaongezeka sana... so far nimewaona zaidi ya 20 na hakuna aliyeni-disappoint hata kidogo, mwanza, arusha, dodoma dar nairobi kote shwari...

    Kama ni mmbeya atakua mmbeya tu hata asipokua JF; wengine ndio hivyo huwa tunakubaliana kuonana lakini nadhani bado hawana imani au wana mawazo hasi, au wametingwa na kazi za kila siku but all in all seeing a fellow JF member gives such a great feeling in me

    LEO NTAONANA NA MEMEBER MWINGINE AMBAYE SIJAWAHI KUMUONA KAJA DAR KIKAZI

    LONG LIVE JF, SHORT LIVE UMBEYA, NO LIFE FOR MAFISADI...
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    I wanna see gals only! Wanaume msihangaike nami niko busy
     
  16. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    tetetetetetet leo nacheka hapa inawezekana huyo secretary ni mie utajiju:confused2:
     
  17. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Mambo ya aibu ni ya aibu hata kuyasema hapa. Kama hujaelewa basi ni-PM nikueleweshe
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ha ha ha mambo mengine yanafurahisha you made my day ..naandaa Fiesta moja itukutanishe JF wote angalau tufahamiane ..haya mambo ya kuwa ma-invisible magumu sana ...Preta andaa spead sheet orodhesha majina ya kina nani watahudhuria tupange bajeti:confused2:
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    Mhhhhh
     
  20. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280

    Dont' try that at home! Tutakimbiana hapa.
    Unaweza kushangaa kila siku unajibishana na bosi wako ktk jukwaa na umempaka ile mbaya.
     
Loading...