Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sina hamu na Panya, King'asti ameniacha!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by enhe, May 31, 2011.

  1. enhe

    enhe JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 666
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Inachekesha, ni ngumu kuamini na inanihuzunisha kwa kisa kilichonikumba. Nina mpenzi wangu ambaye tumekuwa wote tangu mwaka 2007 tumekuwa tukiishi vizuri tu tena kwa uaminifu mkubwa sana. Shughuli zake na mimi ni tofauti na yeye huwa anasafiri sana sasa kutokana na hali hiyo mimi nimekuwa na tabia ya kupiga "puchu" a.k.a masturbation nikimmiss ambayo huwa naipiga kwa style ya kuvaa condom na kuanza kujisugua mpaka napiga bao na mara tu nimalizapo huchukua condom na kuzitupa chooni naflush then mambo mengine yanaendelea kama kawaida. Lakini safari hii sijui ni nini kikanituma kutupa ile condom kwenye dust bin ya ndani tena bila kufunika! kilichotokea baada ya hapo acheni tu... sikujua kuwa ndani kuna panya basi usiku ule panya wakajichanganya kwenye dust bin kama kawaida yao katika kutafuta msosi si wakakutana na ile condom tena nikiwa nimeifunga vizuuri ndani imejaa manii wakaivuta mpaka sebuleni chini ya sofa! nashindwa kuelewa mpaka sasa kilichotokea kwani kesho yake nikiwa nakaribia kutoka job mpenzi akanisuprise na simu honey ukija utanikuta kwako! Dah nikasema mambo si ndo hayo na ukizingatia hatujaonana wiki nzima. Sasa ile mzee nafika kwangu nagonga mara mlango ukafunguliwa na nilichokiona jamani nikikumbuka kinaniumiza sana roho kwani mpenzi wangu alikuwa kaishika ile condom akanionesha na kuniambia nashukuru kwa yote nakutakia maisha mema na umalaya wako! Mpaka sasa siamini jamani...nimejaribu kumwelewesha kuwa ni panya lakini hataki kunielewa..jamani nimechanganyikiwa na sina tena hamu!
     
  2. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    unapiga puchu na condom? inakupa raha? kwahiyo hata mikono yako hauiamini? au na sisi pia unatudanganya, ningekuwa mimi nisingekuelewa pia.
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Umenikumbusha mbali how i lost my ex coz of condom, alizikuta kwenye droo b4 we were in a peace an lovin rlshp,alisamehe ila hakusahau trust yote ikaisha kwangu uhusiano wa miaka mitano ukafa!wen i remmber tht i feel so bad.sijui aina ya mpenzi wako ila inawaudhi sana if u fail to handle th situation gentle anaweza kusepa! I have a new woman i notice dnt play wth them its easier 4 thm to forget u if hart their feelings,AS U YOU KNOW LOVE IS A FRIENDSHIP SET ON FIRE.
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kaka umetunga stori nzuri tena yenye ukali wa maneno! Pole kwa kuumiza kichwa kutunga!
     
  5. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    unamaana gani story ya kutunga?
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    duh..........................aiseeeeee.............................
     
  7. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    watoto bana!!!!
    hongera kwa kuishi na mapanya!!
     
  8. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kwanza unavuta hisia, pili hisia zinakuja na bado unatumia kondom, tatu ww mwenyewe unahisi utajiambukiza vvu na magonjwa ya zinaa na kuipa mikono yako mimba je huyo mpenz wako atakuamini vp?
     
  9. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    si bora wewe ulipiga puchu,mwenzio mambo ya laga baada ya kupombeka kapata mzigo huko nje akaenda kuufanyia gesti,alipokurupuka usiku wa manane gesti kapigilia jinsi kaanza awahi home,kumbe kasahau ndomu alikua bado kavaa na ina uji,kufika home kaingia ndani mkewe anamsubiri anamwangalia kwahasira ajitetee jaama akajifanya kalewa atatoa ufafanuzi akiamka,basi ile kateremsha jinzi,boxer watu weweee ndomu hilo kwenye ombo lina uji ujazo wa kikombe live.pata picha hizo ngumi na kushushiwa mvua ya vikombe,mitusi,visu,kabali . . . . . .:dance:
     
  10. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    samahani kijana,ila hii story siiamini
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    duuuhhh
    pole sana
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    kha! kilichofanya nikuache ni hao panya unaofuga, i got fbi investigative skills and am a cougar,hunisumbui...
     
  13. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wapi Shigongo apate story. Kwanza ulivo muongo unatupa kwenye cho kuflash? Sina hakika sana na hilo wewe ni umetunga hii story
     
  14. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Sijari kama imetungwa au ime copy na kupaste !!! loh ni mecheka hadi watu wananishangaa!!! kumbe watu bado wanauhusiano wa siri na mikono yao?!! dah this is not cheating anyway tell her kwamba huja cheat ila ulikuwa unakura raha na mkono wako!!
     
  15. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,722
    Trophy Points: 280
    teh teh teh...acha zinaa! okoka...
     
  16. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    pole sana. mwambie aje uumpe demo ya ulichofanya na hiyo ndom. anaweza kukuamini na kurudi kwako afterall ulijilinda ktk hilo zoezi
     
  17. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hainiingii akilini kwamba unapiga masterbation na kondomu? Kwanza hiyo stori ina utata, kama ni ya kweli hiyo manii iliyokuwa kwenye kondomu inaonyesha uli-do sex na mwanamke mwingine na sio punyeto kama ulivyodai. Huyo rafikiyo ninaamini alifanya uamuzi wa busara kusepa na kukuachia panya wako. Bye for now.
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Pole!Lakini inaonekana mpenzi wako alikuwa hakuamini,love its all about trust!Kama umejitahidi kumwambia hakuelewi,achana nae!Lakini nenda kajifunze maana ya kupenda!
     
  19. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kaka pole sana.

    Lakini swala la uwazi linakuja pale pale! kwa nini hukumwambia mpenzi wako kwamba wakati akiwa hayupo huwa unafanya punye?

    Pili, pole zaidi kujua kuwa nyumbani kwako kuna panya!! Tehe tehe tehe
     
  20. vena

    vena JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana mzee....ila kwa ushauri dustbin uwe unazifinika na jaribu kuua panya huko ndani kuepuka magonjwa ni faida kwa afya yako pia.na kuhusu mpenzi wako we m solve tu kwa kumpa live coz safari zake ndo sabab ya wewe kupiga puchu ni vigumu sana kukuamini ila inategemea anakufam kiasi gan
     
Loading...