Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sina hamu na ndoa tena.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Garmii, Mar 30, 2011.

  1. Garmii

    Garmii Senior Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF mm nimeoa 2005 na sijabahatika kuwa na mtoto na huyu mke wangu,tatizo la mke wangu ni moja tu huwa anawivu sn kupita maelezo.imefika hatua naona nikero kwn sina aman na ndoa hii,nimejitahid sn kwenda anavyotaka bado haridhiki,mkewangu pia huwa anatabia ya kushika cm yangu na hii style kwangu cjaona kma ni tatzo ila ucku wa kuamkia leo ameniamsha ucngzn nakunambia nijibu sms niliyotumiwa na mwnmke wangu wakti mm cna taarfa yyte km kuna sms.sms yenyewe iliandikwa hivi!BADO NAUMWA DARLING.ukwel nilishtuka sn kwn sikuwa na dem nje ya ndoa,nilichofanya nilipiga cm mda huohuo nakupokea mwanamke huku cm yangu ikiwa loud.yule mwnmke aliomba samhni kwn alikosea number za mwisho.sasa mkewangu hataki kuelewa anataka kwenda kwao.naomben mawazo yenu pls!
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hee ananongwa huyo, na cm yako mmempigia huyo dada bila sms kufutika bado hajaelewa.

    Mpe ruhusa akapumzike cku tatu atarudi tu
     
  3. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,138
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Hicho Kimeo cha kufanya muulize kama ana nauli ya kwenda kwao, kama hana mpatie nauli..

    Pole sana 2005 hadi leo? mateso tu!
     
  4. M

    Mlabondo Senior Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usimwendekeze atakutesa huyo
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kwanza hii thread ungeipeleka MMU.

    Pili huyo mwanamke ana jambo lake moyoni sio hiyo sms anaitafutia sababu tu hana lolote aende nyumbani kisa sms ambayo umepiga simu na akaambiwa kuwa samahani??? Huyo mwanamke hafai cha msingi wewe mpe ruhusa tu ya kwenda home uone kama atamaliza hata wiki
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Hebu mruhusu afanye anachoona kinafaa! haaa kisa cha kutaka kutoana roho kisa sms? pumzikeni kwanza
     
  7. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mhh!! akisema chanini wenzie twasema tutakipata wapi!!


    mie naona kama unaremba mkatie tiketi kabisa ukitoka kazini mkabidhi

    pole zake kalakabaho!!!
     
  8. Garmii

    Garmii Senior Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thnx ma sister,wifi yako anataka kuntoa roh ati!
     
  9. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa kifupi ndugu yangu, huyo mwanamke anatikisa kibiriti. Hebu mruhusu aende kwao kama atakaa huko. Usim-bembeleze kabaisa. Kwenye ndoa ni furaha na amani sio karaha ati!!!!! Mwache aende!!!!!!!!!
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    anaza ndoa viktim. jeshi la MMU mnaombwa kuingilia kati na kunusuru hii ndoa, japo kesi yenyewe haiko uwanja wa nyumbani. mimi leo niko holiday, sitoi ushauri
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ehh apana
    usimpe nauli...jaribu kumwelelwesha 7 mara 70 atakuelewa tu....tumetofautiana uaelewa na utambuzi so its yr duty to pull her aelewe na akutambue vyema ili apunguze mawivu yake....

    mwulize ufanyaje alizike na km msg ndo imemfanya nywele zimsimame basi mwambie amtafute uyo mtu amwulize vyema km ahaamin ulivyompigia


    duu io ndo ndoa bwna...miaka 12 mvi teeeeeeeeeeeleee ..akhuuuu mie ngoja kwanza nile maisha i STRESSCONTRACT aka marriage wil come over leta.....:juggle::juggle:

    pole kaka:focus:
     
  12. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,259
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    labda hajiamini kwa sababu ndoa haina mtoto anafikiri labda una mahusiano nje cha muhimu usiwe mtumwa wa ndoa hiyo fanya maamuzi sahihi
     
  13. H

    Haika JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    huo ni mfano kwa wanaoenda kwny ndoa kutafuta kukamilishwa na wenzi wao au watoto.
    Huyo dada amepanick kwa kuwa hana mtoto, self confidence yake iko chini, namuonea huruma sana,
    Ila utaweza kujioa sadaka kwa ajili yake? KAma ulivyoapa wakati wa kufunga ndoa?

    Kaa ongea nae, hasa kuhusu watoto ambao hamjapata, mueleze msimamo wako, mambo ya kuchunguza simu pia nadhani yataingia kati, ila jambo hapo ni self confidence kwa penzi, inayotokana na ukosefu wa mtoto.

    Pia ni muhimu mkapata fursa ya kujiangalia tena kwa kupeana likizo kidogo, baada ya kujua mitazamo ya matatizo yaliyo MBELE YENU
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    pole! Mpe naul huyo aende zake! Kwnz atakaguaje cm wkt ww umell? Hta hvyo umemweshm sn mwnaume mwngne angemtwnga mangum uck huo2! Hna adab kbs.
     
  15. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hebu muulize anataka basi la aina gani kama kwao wanakwenda kwa Treni nuulize anataka class ipi umkatie tikrt kabisa! huyo analake moyoni hana lolote anatingisha aona kama imekwisha ana bado ipo sasa wewe mbie kuwa imekwisha nenda kapumzike kwenu utamfuata pale itakapo kuwa imejaa uone kama atatoa miguu yake nje!!!
     
  16. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ndugu uliyeanzisha hii topic.
    Zipo kero nyingi katika ndoa lakini hiyo kero ya kuonewa wivu na mkeo is almost negligible.
    Mshukuru Mungu kwa kumpa mkeo wivu kwani anayekupenda ni lazma atakuonea wivu.
    Note: Kuishi na Mwanamke inahitaji uvumilivu wa hali ya juu sana.
     
  17. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Garma laway??!! pole sana, huyo dena naona amejiachia sana..hebu kaa nauongee nae kiuwazi na ukweli, usije ukawa unaumia kwa mawazo tele...
     
  18. Garmii

    Garmii Senior Member

    #18
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    this iz 2much man
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mwache aende akapumzike.
    Atarudi. Wasiwasi wa nin!
     
  20. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mwanaume mwoga."kWANZA HAPA SIYO SEHEMU YA KUOMBA USHAURI".
    Sababu utakutani na ambao awajaolewa na kuoa,ushauri wao hautakusaidia kitu.
    Kaa firikili,Kwanza Je we hupo fiti isije kuwa wewe ndo mwenye tatizo.
     
Loading...