Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sina hamu na hii nchi...Hebu muone wenyewe!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Dark City, Feb 2, 2011.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nimeipata hii picha toka kwa jamaa yangu mmoja. Naamini inajieleza yenyewe.
     

    Attached Files:

  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Mh!
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Vipi tena Mkuu?

    Ni mwendo mdundo tu...Baada ya lunch, naamini mzee watawatuma hao dogo wakabebe mahindi kwenda sokoni au wakalete mzigo wa kuni.

    This time naona punda atakufa kabla ya mzigo wa bwana kufika!
     
  4. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    unaweza kuta madogo wamefanya kakosa kadogo tu, njemba ikaamua kuwakomesha kikatili nnamna hii! Hapo utakuta mboko zinawasubili.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    sasa matendo ya mtu yatakufanya uchukie nchi yako?
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    duh!
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    watoto ni taifa la kesho na wasubiri hiyo kesho.
     
  8. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamaa ni mbinafsi sana. Na hii inaonyesha jinsi watu walivyo wabinafsi. Just imagine jamaa akipata nafasi ya kuwa kiongozi atakuwa fisadi na kumaliza rasilimali zote za nchi.
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kazi ipo.
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Just rituals!!!
     
  11. jambotemuv

    jambotemuv Senior Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nadhani usanii tu. Watoto wenyewe hawaonekani wakorofi kiasi wangekaidi akisema toka hapa! I hope walilipwa vizuri kwa pozi hili.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    hivyo viatu tu kwanza lazima umwogope!
    Akina dogo wanaonyesha wamezowea hilo gemu ...duuu!
     
  13. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pengine anawaadhibu walikua wanamuacha nyuma kwenye kunyanyua msosi ndio akaona azuie mikono kwa buti za kichina ? loh kazi kweli kweli.
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nadhani wanaigiza si bure duh
     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Si bora ajifiche chumbani...
     
  16. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee!kazi ipo
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Please think beyond the small box you are enclosed in!

    Jaribu kuwaingiza watu kama RA, JK na EL kwenye hii picha halafu utuona maana yake!

    DC
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hii Kali hili jamaa halina huruma kabisa :angry:
     
  19. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyo jamaa ndio wenye nchi halafu hao madogo wawili ni mimi na wewe! Anakula national cake peke yake halafu sisi tunadanganyiwa kwa kualikwa tule lakini mikono yetu ameikanyaga japo tupo wote mezani lakini mwenye kula national cake ni mmoja.
     
  20. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    huu ni mfano wa chadema na wafuasi wao

    Mbowe anatafuna wakati wenzake kawaekea mikono
     
Loading...