Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sina confidence mbele za watu

Discussion in 'JF Doctor' started by sop sop, Jun 8, 2012.

  1. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hivi nifanyeje ili niwe na confidence coz hata kama na point nimepanga kupresent zinayeyuka kabisaaaa
     
  2. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Piga kiroba kabla ya ku-present.
    Ni dawa tosha. Kama hakuna kiroba, piga kikali chochote.
     
  3. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    daaah pombe sinywi mtu wang.
     
  4. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Basi tusubiri wataalam wa saikolojia wakusaidie.
    Mimi natwanga maji na hiyo mbinu ilinisaidia na bado inanisaidia.
     
  5. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ahaha cutakuwa addicted na siku ukikosa cndio balaa.
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kila unapoenda kupresemnt hakikisha topic unaijua sana na unaielewa sana,

    Na uende na mawazo kuwa wasikilizaji hawajui kitu,
    Pia usiwaangalie usoni angalia juu ya vichwa vyao
     
  7. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ahahahah nalo hilo neno
     
  8. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Daaah! Hapo umenigusa mkuu,hili tatizo cjui ntalitatuaje yan kama ni ukichwa nnao ila confidence sasa zero 2 zero inafikia mbele ya umati naloa jasho ka maji! Msaada zaid please
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jaribu training mbali mbali za ku-boost confidence in public. Kama unaweza kuandaa presentation na mwenyewe ukaikubali kua inafaa basi it is not a general confidence problem, you are confident. it is just that fear to appear in publick. training ziko nyingi, try this search.
     
  10. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kama pombe ishu piga cha Arusha mbona utatiririka mkuu.Kama hiyo nayo taabu nenda kapige kazi ya ukonda wa daladala kama wiki hivi halafu rudi utaniambia
     
  11. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mmhhhh
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    diode, kwanza pole sana kwa kukosa confidence. Tatizo hili huwapata watu wengi sana na wengine ni waoga hata kulitafutia ufumbuzi. Wewe umejaribu kulisema basi ni jasiri sana ila nafsi ndio bado inakusumbua.

    kurudisha confo yako mbele za watu fanya yafuatayo
    Hakikishsa unacho kipresent unakijua vizuri sana, tena hakikisha si tu kinadharia bali hata kimatendo uweze kudemonstrate.
    pia jua kwamba wote wanaokusikiliza are your students no matter vyeo na umri wao.
    kwenye presntetion usiangalie mtu uson hata siku moja bali angalia juu ya vichwa na fanya discussion kind of participatory zaid.
    jambo jingine ambayo ni silaha nzuri sana katika kuwin confidence ni kutumia ubao. Omba ubao wa card board kisha whatever you are presenting just put the hints to the board hata kama ni single word, ambayo kwenye pp wanaiona. na ni vizuri zaid ukiutumia kuchorea picha ama graf wajkati wa presentation. sikufich hapa utakuwa umemaliza confo la wao wote and you will be the lead.

    niliwah kujikuta na present mbele za watu wenye majina sana na mm ni just mwl i said i need the board na marker pen kila slide ikirushwa mimi naenda ubaoni kudemonstrate. ndani ya dk 20 nilizopewa nilionekana nna confo la kufa mtu kumbe ubao tu ndio ulonisaidia.

    otherwise trust yourself in wereva you are doin na penda sna kuzungumza na watu mambo yenye mantiki. hope nimejaribu kukupa ushauri
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    sante sana mkuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    karibu tena mkuu. Ila uskate tamaa hata kidogo. what matters in life understanding fof the subject matter the rest are just so simple to play with.
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Anza kufanya mazoezi kwa kuongea na vitu vya nyumbani kwako ukiwa peke yako, hakikisha hivyo vitu unachukulia kama ndio audience na watu, ongea navyo unavyopenda, kwa nusu saa au zaidi kila siku. Muda wa wiki mpaka wiki mbili, ukitoka hapo kaongee na watu na hao watu wachukulie kama vile vitu ulivyokuwa ukiongeavyo peke yako. Never fails.
     
  16. papason

    papason JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Chukua mbegu mbili tuu za mlonge( usizidishe mbegu 2! ) zilizokauka vizuri zimenye maganda na tafuna mbegu za ndani nusu saa kabla ya tukio, take from my words wewe mwenyewe utajishangaa kwa jinsi confidence level yako itakavyo panda!

    Kwa kawaida mlonge huwa una attack panic situations na kuongeza confidence level ya mtu naturally!, kwa karne kadhaa wa Apache ( jamii ya red indians ) wameitumia na bado wanaitumia sana njia hii na binafsi ilinisadia sana mpaka leo naweza ku stand on my own!
     
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
    @gfsonwin kumbe Mwalimu umesomea hii elimu ya (Human physiology) Nimefurahi ulivyomjibu huyu ædiode Bravo mwalimu wangu.

    Human physiology is the science of the mechanical, physical, and biochemical functions of humans, their organs, and the cells of which they are composed.[1] The principal level of focus of physiology is at the level of organs and systems within systems. Much of the foundation of knowledge in human physiology was provided by animal experimentation. Physiology is closely related to anatomy; anatomy is the study of form, and physiology is the study of function. Due to the frequent connection between form and function, physiology and anatomy are intrinsically linked and are studied in tandem as part of a medical curriculum.
     
  18. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    hii nitajaribu coz kuna du mmoja namzimia ila mavoko nashindwa kuyapangilia duh kumbe mlonge NOMA!!!
     
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    MziziMkavu, huwez ukawa mwalimu wa biology pasi kusoma anatomy and phsiology, entomollogy parasitology and . biomechanics pia maswala ya pschomotor coordination. infact si unajua shule za kibongo enzi hizo akina pro tamah tamah walitukaririsha vibaya mno.

    Namshukuru sana Mungu elimu hii imenisaidia sana. Mfano psychomotor coordination huwa inanipa confo sana la kuongea mbele za watu like naweza kudrawa attention through physical body movement and so on. Dr Kilimbai. RIP MA LOVELY LECTURER
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
    Bravo my Teacher thanks............ gfsonwin
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...