Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sina cheti cha form four

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sop sop, Jun 6, 2012.

  1. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    jaman m nimemaliza fom six mwaka huu npo huku mbeya sasa nipo kwenye harakat za kuaply mkopo ila tatzo chet cna kipo mbal sana(mwanza)na kila kiambatansho kpo kimebaki chet tu na hal ya kiuchum sio nzur kabsa sasa hv kuna altenatvely nyingine .....msaada wenu wakuu....
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kwani kwenye hiyo form wameandika kunaaltenative way...????
     
  3. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    daah pole sana msaidien jaman
     
  4. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,587
    Trophy Points: 280
    ha ha ha hah!
     
  5. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Alternative way ni kwenda kukichukua cheti,NO WAY OUT
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    No shortcut in tanzania,kachukue cheti fasta.
     
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu HAPO HAKUNA JINS NI KUKIFATA TU, KA VIPI KOPA NAULI HATA KWA NDUGU, JAMAA na MARAFIKI
     
  8. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    ushauri gani tukupe hapo!!tukushauri usitimize vigezo unyimwe mkopo!!hapo mwanza unapaona mbinguni!!!hauko serious wewe!
     
  9. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    kama unatumia simu kuingia jf uza hiyo simu upate nauli,sawaaa
     
  10. p

    poison Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Labda kama kuna mtu JF wa mwanza ajitokeze ili amwambie kilipo halafu amtumie , kashasema uwezo mdogo , labda simu hiyo ndio anawasiliana na watu wa Benki kwenye mkopo, msaidieni kama kuna mtu mwanza mumtumie
     
  11. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kama mkopo unaohitaji ni chini ya 2m, mimi nina masharti ambayo haya hitaji cheti na Interest ni 0%, uwe Mbeya,mrembo, mwenye mvuto, unaweza kijituma na kutumika.Tuwasiliane.
     
  12. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hili nalo neno jamani
     
  13. E

    Epicauta elbovitata Senior Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yan nashindwa kuelewa m2 yuko serious lakin wa2 badala ya kumsadia mnaanza kutema moshi tu..izo habal mnazoleta apa mzipeleke kwene jamvi ya joke uko..

    Oya mkuu naamin kuwa icho chet kipo xkul kwenu cha kufanya kama inawezekana tafuta namba ya mwalimu wako alafu umuombe akutumie kwa fax naamin kama ni muelewa atakusaidia tu..alafu kama vp unam2mia kidogo kitu hata kwa tigopesa..
    Gudluck buddy
     
Loading...