Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simwelewi sheikh huyu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzito Kabwela, Oct 15, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Ni shehe anayeendesha kipindi cha ARISALAH kwenye kituo cha Channel 10.

    Jana nilibahatika kumsikiliza kwenye redio fulani ambapo pamoja na yeye alialikwa Askofu Gamanywa. Ndugu zetu hawa muhimu katika maswala ya kiimani pamoja na mambo mengi waliyoyajadili ni suala la viongozi wa dini kuingilia mambo ya kisiasa.

    Shehe huyu mbali na kutotaja jina lakini alionekana wazi akimpiga vijembe Kakobe na kumlaumu kwa kitendo chake cha "kuwaelimisha waumini wake elimu ya URAIA" Lakini pia hakuacha kumwagia sifa kemekem mgombea wa Urais kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi kuwa ni jasiri, anafuata utawala wa sheria, ametuongoza vizuri na wezi wote wa fedha za umma wamefikishwa mahakamani. Hakusita kuonyesha kukubali kwake uamuzi wa JK kuwasifia na kuwapigia debe hadharani wale wenye kesi mahakamani za ubadhirifu na matumizi mabaya ya madaraka. Kwake yeye na alikuwa anataka kutulazimisha tuamini kuwa watu wale watakuwa na hatia pindi tu mahakama itakaposema watu wale ni wevi kweli. (hatujui ni baada ya miaka mingapi uamuzi utatolewa na watu wale wataendelea kula kuku tu)

    Kumbukumbu zinaonyesha kuwa:

    1. Katika kipindi chake cha ARISALA aliwahi kusema Endapo CCM isingeleta mahakama ya Kadhi basi yeye angezunguka Tanzania nzima ikiwezekana kwa mguu kupiga mbiu ya wananchi kutoichagua CCM.
    2. Aliwahi kusema kuwa si busara kumchagua Rais ambaye hana ndoa na kwamba akiapa atakuwa anaapa kwa kutumia kitabu gani cha dini maana biblia inakataa uzinzi na Rais huyo akichaguliwa akiwa hana ndoa tafsiri ni hiyo kuwa tutakuwa na rais mzinzi.
    3. Kupitia Radio Kheri aliwahi kusikika kuwa waislam wasiwe na waswasi na CCM kwakuwa JK hakuhusika kuandaa ilani iliyowekwa ahadi ya mahakama ya Kadhia na aliyeweka ni BWM, Maleccella pamoja na Mangula so wakristo wanaunga mkono mahakama hiyo.

    Wakati yeye ni kinara wa kumkoromea kakobe kuwa anachanganya dini na siasa yeye, pamoja na Magazeti yake ya ALHUDA pamoja na ANNUUR wanashabikia Udini kwa asilimia 100%.

    Mfano, Alhuda ya Jana ilikuwa na habari ya kuwachonganisha waislamu wema na Dokta slaa. Kichwa Cha habari kilisema Mpangoi wa Dkt Slaa wakwama. Eti kwa research waliyofanya Alhuda, Wakatoliki wapo Milioni 8 ambao wote wangempigia kura Slaa. Kwakuwa hesabu za Slaa na Chama Chake ni kuwa Wapigakura ni milioni16 kabla tume "haijachomekea" wapigakura milioni3 maana yake Slaa alikuwa na uhakika na nusu ya kura za wapigakura wooote (uchochezi wa uongo). Eti tume imeharibu mkakati wa Slaa.

    Wanajamvi, viongozi wa dini wa namna hii tuwafanyeje?
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ni kiongozi wa kupuuzwa kamuulize aliposomea, zaidi ya kubwabwaja tu, kiongozi wa dini bila elimu ni upuuzi mtupu.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    Naogopa ku-comment but hawa jamaa na magazeti yao hata siyaelewi
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu usipoteze muda wako kumsikiliza mtu mwenye upeo mdogo na fikra mgando!
     
  5. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1:Mwaka wa uchaguzi kaaaaaaaaaaazi kweli kweli, taatibu jamani titaonana wabaya.
     
  6. p

    pierre JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hayana mwelekeo magazeti ya aina hii.Wanatenda ujinga huo kwa kujua kabisaaaaa.Sijui nini wanachofaidi,huku wakidai kumkomboa mwanadamu kumbe ni kumwangamiza kabisa kwa kutumia kigezo cha mnyazi mungu.
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Waislamu msikubali kutumiwa na watu ili kuwabeba kisiasa. Hawa mashehe ubwabwa, na magazeti uchwara yanajifanya yanatoa maoni ya waislamu, kumbe wanatoa maoni ya watu wenye nia zao za kisiasa...
     
  8. j

    julius Senior Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tetete,inabdi nitabasamu kdgo wana Jf, uyu shehe kzidi sana nanajua kwnini anasema hyo,lkn navyo dhni anaupeo mdogo,kwani uo uzinzi anautafsiri kwa imani gni? Hlo ndyo swali la kuhuriza,kwa wakrist mtu mwenye mke zaidi ya mmoja yeye anakuamzizi?sasa ukianza kuhukumu kwatfsiri za imani bsi ata JK nayeye ni mzizi au babu Ally Assahn mwinyi ni mzizi....huyu shehe ni mnafiki sanaa,anahukumu wengne yeye anajiona safi..2mpuhuze 2
     
  9. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Militaka aungane na kakobe? kila mtu anamsimamo wake....
     
  10. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna Radio Imanai ya Morogoro, Gazeti la AlNoor, Habari nyingi wanazozitoa zinaelemea kuwapigia debe Viongozi wa KiIslam Dr. Jakaya na Prof.Lipumba na kumdhofisha Dr. slaa
     
  11. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Achana naye! Hawa ndo wanaofanya nchi yetu ionekane ina udini. Wanasema tz hakuna udini, ila upande wa wenzetu
    :dance:
     
  12. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Poor thinking capacity

    Nani kamwambia kuwa kuwa mkristo ndo inakupa maono ya kujua uzuri wa chama cha chadema na viongozi wake. Wangapi ni wakristo wazuri lakini wako na ccm damdam na wala hawajui na wanadanganyana ndani ya CCM?

    Watu kama hawa sijui wanatokea wapi jamani! Sasa eti huyu naye ni kiongozi wa group fulani katika society yetu, hao anaowaongoza si watakuwa zero kabisa jamani.

    Hawa ndio type ya watu wanaokitetea chama cha mapinduzi na hizo ndo defending point zao za kwanini unatakiwa kumchagua kikwete

    Hamna kitu, zero kabisa.

    Chagua chadema, vote for Dr slaa
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Du hao ndo ndugu zetu anyway! tujue jinsi ya kuishi nao!
     
  14. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 552
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    JF kiboko!Kipindi Kakobe anampigia dede slaa alisifiwa huyo!Shehe akipmponda slaa hana elimu!!!duuh!!!
     
  15. mpuuzi

    mpuuzi Member

    #15
    Oct 15, 2010
    Joined: May 29, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilimsikia jana. Pia alikiri kuwa hata shehe Yahaya anaingilia siasa lakini akasema hawezi kumsemea. Wakati huo huo akawa anabeza usemi uliosemwa na Methodius Kilaini (PHD)kuwa JK ni chaguo la Mungu akilalama kuwa na yeye Kilaini aliingilia siasa kinyume cha taratibu. Ila wao wakiingilia siasa hakuna neno.
     
  16. S

    So Perfect Member

    #16
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliwahi kusema kuwa si busara kumchagua Rais ambaye hana ndoa na kwamba akiapa atakuwa anaapa kwa kutumia kitabu gani cha dini maana biblia inakataa uzinzi na Rais huyo akichaguliwa akiwa hana ndoa tafsiri ni hiyo kuwa tutakuwa na rais mzinzi- POINT!!!!
     
  17. S

    So Perfect Member

    #17
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chukua tano
     
  18. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh :A S 103:
     
  19. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ukiuliza slaa amelifanyia nini taifa hili hupati jibu, ukiuliza kwanini unampigia kura slaa utaambiwa anaongea sana mpaka povu linamtoka! siasa za bongo bwana yaani wewe ujue kuongea sanaaaaa ndio utafagiliwa kama hujui kuongea basi wewe hufai kuongoza hawajui kama uongozi sio kuongea sana ni vitendo.

    Watanzania ni watu wa ajabu sana likifanywa jambo na upande wao hata kama ni baya wanalishabikia. Kakobe alipompa tano Slaa watu walifurahia ila Kilaini akisema JK chaguo la Mungu anasakamwa mbaya zaidi sheikh akijitokea akisema JK anampa tano ataambiwa hana elimu kazi yake kuzaliana!

    Wajameni hebu fikirieni nje JF I mean out of the box
     
  20. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nina amini leo naweza kuwa cuf kesho nccra na mwakani chadema lakini daima nitakuwa muislam tukana chama changu usitukane dini yangu!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...