Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simwelewi mpenzi wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by hasheem, Feb 7, 2010.

  1. h

    hasheem Member

    #1
    Feb 7, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina mpenzi wangu nampenda sana,but one problem hataki niguse simu yake,na akipigiwa anatoka nje,what do you say my friend about that?kuna luv hapo au changa la macho?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    kwani mna muda gani katika uhusiano wenu?
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwani mlikubaliana mshee simu?
     
  4. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni changamoto
    sio ishu kubwa sana si simu yake bana au unataka usikie akimpiga jamaa busu roho ikutoke papo hapo?
     
  5. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,145
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Jaribu kukaa nae umweleze ishu za namna hiyo huzipendi kama hakuna mabadiliko jua hilo ni changa la macho mkuu.
     
  6. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #6
    Feb 7, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Inategemea ndugu yangu..watu tuna mambo mengi.
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kamanda mko wengi hapo hiyo ni dalili tosha kabisa kuna mtu anayemiliki hiyo mali. Wanawake nao km wanaume hapo na yeye yupo sokoni anatafuta au anategea yupi atafika bei mapema, be careful bro
     
  8. s

    staloneg Member

    #8
    Feb 7, 2010
    Joined: Oct 11, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inshu iko wazi hapo kuna utata, anaogopa usije gundua maovu anayofanya au kuendelea kufanya, huenda zile kauli zetu kwamba "one leg is at the ground and other at the heaven", kwa ufupi mkubwa amewapanga sana.
     
  9. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Uhusiano wenu bado hauna mashiko, nadhani sio suala la kung'ang'ania simu yake suala hapo ni kumhakikishia aina ya uhusianao unaoukusudia kwake na kwamba una nia nzuri naye, ikibidi mwambie kwamba una mpango wa kumuoa (kama unafikiria kufanya hivyo kikweli) kwa kufanya hivi itakuwa rahisi kwa yeye kuwaambia hao wezi wengine kwamba "jamani sasa nina mchumba".

    Vinginevyo itakuwa vigumu kumdhibiti kwa sababu kikweli bado network search na hii ni kawaida kabisa. Utakapo mhuhakikishia hili na bado akaendela na chake ni chake basi hana nia nzuri na mahusiano yenu, ila atakuwa na malengo anayotaraji kufanikisha kupitia kwako then atambae.

    Ni wakati huu sasa nawe watakiwa kuamua, katika maisha ya mapenzi muda ni kitu cha thamani sana hivyo kama hatatoa ushirikiano katika hali hiyo baada ya maelezo yako ya nia hiyo kwake uamuzi wa kijasiri unahitajika, vinginevyo ni sawa na kufuga nyoka.
     
  10. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unajua anafanya kazi gani?


    Annina
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    hapo ina maana una chunwa na hauko peke yako.
     
  12. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa ambaye yeye na rafiki yake wa kike hawakuwa wakifichana simu, jamaa anaweza kuondoka na simu ya demu na demu akaondoka na simu ya jamaa.

    Mara jamaa akampiga marufuku kusoma message, kafuatiwa na kupokea simu, ikafuatiwa na marufuku ya kuigusa then kutoitumia hata kama demu ana shida. Demu akashtuka, na kwa vile alikuwa smart enough upstairs, alikuja kubamba kijinga sana kwamba jamaa ana demu mwingine. So be careful na mtu anayekuzuia hata kugusa simu yake.
     
  13. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    You are being played and you are not the PLAYER...
     
  14. A

    AJUAEL New Member

    #14
    Feb 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imekula kwako arifuuuuuuuu
     
  15. s

    sinani Member

    #15
    Feb 11, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    dah hapo hasheem kuna walakin huyo mpenzi wako atakuwa ana mtu mwingine ila anashindwa kukuacha kwa sababu anajua unampenda sana kwa ana-take advantage ya hiyo situation kunufaika nawe kwa namna flani flani moyo wake upo kwa mtu mwingine...kuwa mwangalifu utakuja kuumia sana maishani mwako
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Kicheche huyo ..
     
  17. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ulimpenda yy au simu?simu ulinunua ww?so tatizo ni sm tu au kuna dalili nyingine umeziona?
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Hapo Killer Cam anakwambia "You already know..."
     
  19. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Pearl,
    Hayo ndio maswali gani ambayo umemswalika mwenzio? Huyo binti hawezi kupokea simu mbele ya mwenzie na kumjibu aliyempigia kuwa call me later?uko na mpezio kila saa umeshika simu either unachat au wapigiwa pigiwa simu kila dakika na dhani haipendezi hivyo ni kumfanya mwenzio kuwa doubt kwako.

    Sasa swala la kununua simu hapa lina huuu jamani??

    Tatizo ni hayo ma swaga ya huyo hatulii mpaka mwenzie anaanza ku doubt, mko pamoja ya nini kuleta swaga, si muweke mawazo yenu mahali mlipo na mambo yenu.

     
  20. E

    Erica Furaha Member

    #20
    Feb 11, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka yangu angaliya huyo hana pendo la kweli kwako
     
Loading...