Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simwelewi ana maana gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Don, Apr 2, 2012.

  1. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Huyu binti nilianza nae mahusiano kama miezi miwil iliyopita ila tatizo ni sex kila nikimwomba tunaishia kwenye romance tu,ndani ya hiyo miezi miwili nikaamua kumpima kwa kumdanganya nimesafiri,akanipigia simu rafiki yangu akaipokea na kumdanganya mim ni ndugu yake,akaomba wakutane,bila hiyana akaenda na simu yangu wakaonana,baada ya kuongea nae best akaomba hifadhi moyoni mwake akaimu nafasi yangu,binti akakubali ila sharti iwe siri mie nisijue,baada ya kuongea nae binti akasema ana bikra,baada ya mda jamaa nae akaishia kwenye romance,daah demu anarithika kuchomwa madole hata mkono unaweza kuingia lakini hataki kukatiwa nyama tamu,baada ya km wiki tatu nikampigia na kumwambia nisharudi baby na nahitaji kuonana nae bila kuonyesha dalili yoyote ya wasiwsi,kweli tukaonana kama kawaida 'finger-****ing' ndo zake na nikaishia romance,kunako mfereji ni mpana hamna cha bikra ila kunatoa harufu ka dampo,baada ya kubana nikaamua kumchana ukweli na kumtukana sana kwani kabla alimtukana rafiki yangu sana,wiki iliyopita kanibip na kuniambia alitaka kunijulia hali,jana mshkaji kaomba kuonana naye kaishia tena kwenye romance,yani saivi tunapanga kumbaka,huyu atakuwa na tatizo gani wakuu? Naomba kuwasilisha
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mungu wangu! Mnataka kumbaka?? Haya mbakeni awaache na magonjwa.
     
  3. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Best yangu kachoka ananshauri tumbake labda hiyo bikra inamwegopesha ku do,magonjwa tutatumia zana
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Wote watatu ni wachafu, ni ngur.uwe na ngi.ri wote haramu!
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mfereji unanuka huku bado mnataka kumbaka mande...si wazima nyie!
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    condoms hazizuii ukimwi 100%. Kwani nyie mna kasoro gani hadi mkose wasichana? Wanawake kibao mjini, mtapata huduma ya uhakika kuliko hiyo mnayoitaka. Tafuteni wenu mtulie, msijiingize kwenye matatizo mkaishia kujuta.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    labda mfereji unanuka pafyum. Lol.
     
  8. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Sasa mmeshamjua tabia yake kua hajatulia,na cha zaid mnachokitaka hajawapatia je mnamganda wa nini?mwacheni na maisha yake!
     
  9. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Jamani wote ulowataja ni watamu na wanakula uchfu,au ndo unamaanisha sisi ni haram?
     
  10. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Nakupa bonge ya like mama,ushauri wako naufanyia kazi
     
  11. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Daah unaongea ukweli hadi naogopa ila nimekuelewa
     
  12. Zizu

    Zizu Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana tatizo ila ni mazoea ndo yanayomsumbua.
    Ila double penetration inaweza ikasaidia sasa kazi kwako kumset
     
  13. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mkuu unaongea kwa experience! Ushataste nin?
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    si ajabu kashaathirika ila hajawaweka wazi. Sometimes mungu anakuepusha na mabalaa ila binadamu tunayakimbilia. Huyo msichana ni wa kukaa nae mbali kabisa.
     
  15. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwani yuko peke yake? Si utafute mwanamke mwingine? Huwezi kujua labda anawaepusha na balaa kubwa zaidi!!!
     
  16. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Napenda maneno ya busara ka haya,nakupa bonge ya like
     
  17. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Shukrani mkuu ila si unajua kipendacho roho,na ukishapenda boga inakuwaje?
     
  18. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,166
    Likes Received: 1,510
    Trophy Points: 280
    daaah kweli naona sasa jf imevamiwa, uandishi wako tu unaonesha jinsi gani ulivyo na fikra na mawazo machafu yani lugha uliyotumia mbaya sana.
    Pili ushamwita dampo sasa kwanini utake fanya mapenzi na mtu uliye diriki kumsema hivi?
    Pili nyote wachafu maana sielewi elewi mna lengo gani msichana mchafu na wewe na rafiki **** wachafu.
    Tatu watch out upungufu wa kinga mwilini upo na unahitaji watu kama nyinyi.
    I am out
     
  19. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mkuu wapi pachafu tena?kweli nilikuwa na mawazo machafu,ila asanteni wana jf/great thinkers kuanzia saivi nabadilika
     
  20. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,396
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    hilo pepo lako lnakupeleka pabaya,kwa ajili ya records kosa la ubakaj ktk serikali ya JMT NI kifungo kisichopungua miaka 30,try 2 rethink
     
Loading...