Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simulizi ya kipigo kwa mwana-usalama chuo kikuu cha Dar es salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Leonard Robert, Nov 18, 2011.

  1. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    ilikua siku ya jumatano, maandamano yakiwa yamepamba moto..wanafunzi wakiwa wamegoma kuingia darasani kushinikiza wanafunzi wenzao waweze kutoka maabusu,maandamano yalianzia eneo la revolution square kuelekea yombo ili kuwaondoa wenzao madarasani hadi utawala kupitia mamalishe,polisi hadi utawala..muda wote huo jamaa mmoja alikua akishtukiwa kuwasaliti wenzao,kwani walianza kumshuku siku mbili kabla,akiwa anaonekana mwenye muonekano tofauti na wana-UDSM. walipofika maeneo ya utawala ndipo jamaa huyo akaamua kutaka kutoloka katika eneo hilo, akiwa amefika maeneo ya CONAS kuelekea COet vijana waliokua wanafatilia nyuma wakamkamata na kuanza kumhoji, alipoonekana kubabaisha ndipo aliposhushiwa kipigo cha mbwa mwizi,kundi hilo lilipotosheka kumpa kipigo wakaamua kumpeleka utawala walikokuwa wanafunzi wengine, wakati wakielekea maeneo ya mdegree ndipo yule jamaa akaanza kujitutumua baada ya kuona walinzi wa chuo. Ugonvi ulianza kati ya walinzi wa chuo(waliokuja kumsaidia huyo jamaa) mara gali la FFU liliingia kwa fujo na kutawanya wanafunzi na kumchukua huyo jamaa.swali ni je hawa wanausalama wa siku hizi sio kama enzi ya mwl nyerere? Nawasilisha.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahah
    nilpockia kwenye radio jana nilicheka sana!
    Vjana wa leo watata sana
     
  3. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    We ulijuaje kama ni mwana usalama?
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kwa nini msingemuulia mbali? nyie vp!
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mhh hapo mmepitiliza
    enzi zetu tukiwa chuo miaka ya 2000 tuliandamana sana klkn hatukuwahi kumpiga mtu
    yawezekana mlimpiga mwanachuo mwenzenu.
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    inaewezekana akawa shushushu pia...
     
  7. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tena akome tena wamekuwa sana mjin hapa cjui serikal ya baba yao
     
Loading...