Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simulizi kali ya Mahaba (Ngozi ya maskini iliyozaa ufalme)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Logo, Jun 4, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaman duniani kuna mengi, kila aliyefanikiwa upeo wake umemuwezesha pakubwa hasa aliopewa na Mungu. Siwezi kuamini nilikuwa masikini sana hivi majuzi nikafundishwa biashara ya mtandao na rafiki yangu nikafanikiwa kuianza leo hii naingiza 500$ kila wiki.

    Jaman unaweza kudhani uongo au scamers lakini huu ni ukweli ulio wazi jaribu uone, ukiweka dola 1,000/= utapata dola 20$ kila siku za maisha yako, amakweli asiye aamini halazimishwi.

    Fungua hapa: JustBeenPaid - "You've Just Been Paid!"

    Wahi nafasi ni yako.
     
  2. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Faidai. za haraka haraka jaman
     
  3. u

    ureni JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Acha hizo usanii tu,thibitisha kwanza
     
  4. E

    Enny JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hebu toa dola 200 kwanza nirekebishe mambo hapa nitkurudishia nikipata kwenye mtandao
     
  5. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haulazimishwi ndugu yangu. Maana wabongo wao wanataka umnunulie trekita umpe na mafuta teh teh teh kazi kwelikweli.
     
  6. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ahahaha unaomba dola 200 za bure hangaika acha lele mama
     
  7. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    kijana unaweka $1000 unapewa $20 kwa siku 50 au mwezi 1 na nusu..si bora unikopeshe mi ntakulipa hata dola 1500 kwa huo mda...nna dhahabu nataka nikafuate mwanza huko
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...