Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simuelewi ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bigdadaa, Oct 20, 2011.

  1. B

    Bigdadaa Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF...naomba mnisaidie my boy yuko mbali na ninapoishi,yupo busy sana,mawasiliano hafifu mpk nimtafute bt anashow km he loves me. Cmsumbui na v2 vngne zaidi yakumsisitizia ukaribu.cna imani km ana m2 mwingine.Nishaurini nifanye nin ?
     
  2. F12

    F12 Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Subira ni muhimu pia ondoa fikra za kuwa ana mwingne, try 2 keep in touch kwa kumtafuta kwa hewa pia hata kumtembelea mara kadha if pocble. Uhafifu wa mawasiliano ni hakna ntwk aliko au ndo ubize 2 wa kazi?
    Kaza mwendo na ucteteleke kirahc hvo.
     
  3. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapo sijakuelewa ni ushauri upi unahitaji,coz umeshaelewa yuko bize na mbali na pia ameshakuonesha anakupenda na umeliamin hilo kuwa uko peke yako,embu weka vizuri ni ushauri wa kipengere kipi unaohitaji!
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hujiamini,tofauti na hilo humuamini mpenzio halafu una kigeugeu,iweje uombe ushauri wakati umesema huamini kama ana mtu?
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ushauri juu ya nn sasa!!!???
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hata miye sijamuelewa..
     
  7. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kp in touch n try 2tel hm how u fil
     
  8. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh! sasa hapo shoga wataka nn tena akama ushasema wajua anakupenda na umeelewa kua ni ubiz wamafanya akue ivo so kitulize tu
     
  9. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Women...they can talk to their pets if they miss someone to talk to.
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu 'boy' kwakuwa wewe ni mama yake lazima anakupenda,mawasiliano ni hafifu kwakuwa yuko mbali/bize,hilo la kutokuwa na mtu sijalielewa si lazima mtoto wako atahitaji kuwa na mtu wajameni ?
     
Loading...