Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simuelewi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maega, Jul 16, 2011.

  1. M

    Maega Senior Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    From the bottom of my heart kuna mdada mmoja nimempenda na tangu tumekuwa marafiki (wa kawaida tu) zaidi ya mwaka sasa nimeona ana sifa za kuwa wife wangu na tumekuwa tunawasiliana vizuri kama marafiki wenye mwelekeo wa watu wanaoelekea kuwa wapenzi na yeye anafahamu wazi kuwa I am interested to her japo sijamtamkia tu . Sasa hivi karibuni kama wiki 2 zimepita (nakumbuka mara ya mwisho kuwasiliana nae yeye ndio alnipigia simu tukaongea vizuri tu na hakuna shida yoyote katika urafiki wetu huo) najaribu kuwasiliana nae bila mafanikio kwani nikipiga simu hapokei wala sms hajibu na hata nikikutana nae akiniona tu ananipishia mbali sasa nimeleweje ndo ananijaribu, niji-conside unsucessfull au nimpotezee tu? though nampenda
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    ww umeenda kwa watu ukakalia kupiga stori, mwenzio kaingia kaomba jamvi kapewa! sasa ww bado unawaza jinsi ya kuomba jamvi ambalo halipo tayari. ww ndo hueleweki!
     
  3. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inabidi umtamkie kuwa unampenda iliasionekama unamwekea kwa uzibe kwa wengine ambao wanamtokea na wana nia kama yako ya kutaka kumwoa!
     
  4. M

    Maega Senior Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Chris unalolizungumza ni kweli kabisa, ila tatizo ndo hataki kuwasiliana na mm
     
  5. charger

    charger JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kuna uwezekano kuna mwenzio kaja na tembocard mastercard full mistari,sasa we kila siku unaongelea habari za gadafi tu mkiwa naye unategemea nini?
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    king'astiking'astiking'asti....
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    abeee husn... nimeitika mguu sawa!!:A S-rose:

     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kaka unaambiwa strike the hammer while IRON is hot! ilishawahi nitokea mie nikiwa form 2 baba, demu alinipenda mwenyewe akanitangaza mwenyewe kwamba mie ndo mshika dau pale, mzee nikariiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiinga, haaaaaaaaa si dereva teksi akafanya mambo, tena akampa na mimba na mtoto mpaka leo yupo nadhani form 4 sasa, ila demu alijiharibia akaacha shule sasa hivi anauza ki stationary maana dereva tax aliingia mitini. kwa kweli akili ziliponijia nikaenda kuomba mchezo kumbe tayari demu ana ujauzito akawa anacheka tuu! Mkuu usifanye tena kosa kama hilo! hapo ujue demu anakudharau sana kishapata jamaa linamdungua kibandidu, pindua pindua, wewe eti a good boy uikuwa unasubiria kengele ilie hahahaaahaaaha
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ndo uelewe sasa! We utakaaje na mtoto siku zote hizo alafu ushindwe kumwaga vyombo!! Siku nyingine ukiwa na njaa usivunge!!
     
  10. l

    lilacs New Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuuuuh! labda wameshakuroga mshikaji!!! POLE SAAAAAAAANA.
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mueleze ukweli kama alikua anakupenda atarudi kwako na nyie wanaume wengine hasa mnanishangaza,mwanamke anawataka mnajitia uzuri mnjipandisha bei msokua nayo sasa nyie mkiringa sie tufanyeje?
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole mkuu, kuwa ktk mahusiano ya normal friendship hakumfanyi mtu asiwe katika mahusiano ya kimapenzi na mwingine, I think its already too late kwako. Nahisi mwenzio sasa hivi anaweza akawa anakuchukulia kama kaka yake koz kwa namna mmoja au nyingine atakuwa na shemeji yako.
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    alisha kusoma janja yako.wewe unachoma kwingine ukienda kwake anaambulia story tu.mwenzangu ulizidi..mwaka mzima unang'ang'a macho!.ulimgeuza dada yako au?kweli penye miti hamna wajenzi.ningekuwa mimi duh!,yaani siku tatu tu kwisha habari yake.mia
     
  14. K

    Kampini Senior Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kweli unampenda jitahidi uvunje ukimya.
     
  15. wende

    wende JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aise,watch out! huyo mpotezee mbali,atakuwa kishapata smbody else. Mwaka wote huo ulikuwa unasubiri nini? Ulitakiwa walau ujenge mazingira fulani ili naye ajue kuwa kuna future btn you 2!
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    unasubiri nini hapo? ingekuwa ndo unaanza kumzoea/kumtongoza, ningekushauri uendelee, lakini kwa situation yako dawa ni kusepa tu, kashakuchoka huyo
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kuna mtu kasambaza sumu
    chek out wats wrong
     
  18. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Hebu tulia kwanza na ufanye uchunguzi wako taratibu aidha uongee naye au kupitia kwa watu wake karibu ujue sababu ni nini,wanafiki hawachelewi kufikisha fitina kuhusu wewe thats why anakupotezea!!
     
Loading...