Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simuelewi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Meritta, Jul 5, 2011.

  1. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hi wana jf,nina mpenzi wangu tuliyedumu miaka mitano sasa but kwa kipindi hiki simuelewi amebadilika,ananfanyia visa mara ohh mimi namdharau na muona boya,simpend but kiukwel nampend na sijawai kumdharau kibaya zaid anamwambia rafki yang mimi na yeye it over,me mwenyewe hajaniambi zaidi ya kuniambia nisimpigie wala nisimtumie masseg na namba zangu kafuta zote,sababu maalum hatoi,roho inaniuma bado nampend,nifanye nini ndugu zangu
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280

    Pole sana,...ila kuna kitu mimi nashindwa kuelewa kidogo_inakuwaje mpnz wako anakuambia usimtumie tena sms na namba zako kafuta halafu wewe unajifanya kichwa ngumu eti bado hajakuambia muachane eti anamwambia rafiki yako,...mkuu achana na tabia za kulazimisha mambo_kama mwanamke anakuwekea vikwazo ambavyo vinakuumiza ni bora uachane nae mapema

    Acha kupenda pale pasipopendeka,....wewe una wako hapa chini ya jua na yeye pia usimlaumu kwani naye ana wake na labda ndio kampata...amka kung'uta vumbi halafu anza safari.....thats how we live/do
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Huyo hajiamini dada,ni shida sana kuishi na mtu wa aina hii,huna sababu ya kuumia roho,pia huna sababu ya kulazimisha kupenda,acha na mawazo ya;"nitampata wapi kama huyu?"au "nampenda mno"kama angekua anajua thamani ya kupendwa asingefanya anayofanya,utapata mpenzi mzuri na atakaeitunza hesima yako na thamani yako pia,furahia maisha dada,usikubali mtu au mazingira yakuamulie hisia zako ziwe chungu au tamu!Amua mwenyewe!
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,585
    Likes Received: 3,827
    Trophy Points: 280

    "Akufukuzaye, hakwambii toka" - Wahenga
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole sana,... lakini asukushughulishe sana huyo hajui kupenda wala maana yakupendwa,kua mvumilivu,kama unafanya kazi jiweke busy na kazi yako sikwambi kama nirahisi kumsahau unaempenda lakini kama huna jinsi na wala usipoteze time yako kumbembeleza kwani staki mwenzie basi,kama yeye anakuona hufai basi vuta subra Mungu atakupa wako wakulishana zabibu.
     
  6. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Umekuwa boya of coz...
     
  7. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ashakumwaga hivyo. Au lugha za kiutu uzima huzielewi?
     
  8. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana .Usiumie sana amini kwamba maisha yanawezekana bila yeye,tena mshukuru Mungu huwezi jua amekuepushia kitu gani.
     
  9. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna marekebisho kidogo mm ni dada na si mkuu, pia asante kwa ushauri wako
     
  10. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nashkuru sana Eiyer ndo maana nakupenda, kwel kuishi na mtu hasiyejiamin ni kazi kubwa
     
  11. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni kwel ila mapenz yanatesa sana moyo
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na kwel
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Keshakuacha huyo nawe hauna budi kumuacha. How comes mtu akuletee visa vya ghafla hivo halaf aende kumwambia rafiki yafiki yako eti we na yeye 'its over'! Ili uonekane unamng'ang'ania sana au? Jiongeze wewe penda unapopendwa!
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    It is over dear!
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280

    mwenzio keshasepa hapo!!! ila kaa chini jiulize ulijikwaa wapi
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Kwani mwanamke hawezi kua mkuu,......
     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,885
    Likes Received: 949
    Trophy Points: 280
    pole kwa hayo je kulikuwa na ugomvi wowote kabla ya hapo?....kwa vile bado unampenda jaribu kumtafuta kwa njia nyingine tofauti na simu umsikie anasemaje...........mwisho kama unaona haiwezekani jipe moyo utampata mwingine atakayekupenda nawe umpende.
     
  18. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nashukuru kwani naamini Mungu yupo atanisaidia kufanya vile unavyonishauri
     
  19. LD

    LD JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmh, pole dada, jipe moyo songa mbele. Utapata wa kukupenda. Mwanaume ukijifanya unampenda wakati yeye hakupendi atakuumiza tu, atakutesa atakunyanyasa, achana naye.
     
  20. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hatukugombana ila alikuwa mbali kidogo ya mji alivyorudi akawa amebadirika,lakini nitamtafuta nimsikie anasemaje ikishindikana basi nitaachia ngazi
     
Loading...