Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simuelewi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chetuntu, Jan 10, 2011.

  1. c

    chetuntu R I P

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari wana jamvi la malavidavi. Naombeni mchango wenu katika hili ,niko kwenye mahusiano na kijana mmoja ila haongei ni mkimya sana hajui hata kusema asante. Hata sim zake ni za kikazi tu.marafiki anao akipiga story ni kazi au bizness. Hata kunitöngoza aliongea kidogo tu. Hata marafiki hawamuelewi. Nifanyeje ananipenda sana na me pia nampenda. Naomba mwongozo tafadhali.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    mwongeleshe kwa nguvu....mpigie story za kutosha umfanye akuzoee....labda anakuogopa
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unasema haongei mbona alikutongoza na ukaelewa somo ? unampenda naye anakupenda sasa maneno mengi ya nini ? wanaoongea sana wengi ni waongo.
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mpeleke akachangamane n watoto....ataongea tu..!!
     
  5. blackdog

    blackdog Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kuna njia za kufikisha hisia kwa mwanamke ni kupapasa na kwa mwaname ni kumuonyesha maumbile ya kike.kwa hivyo tumia njia hiyo utamnasa tu. wengine kuongea sio njia muafaka kufikisha ujumbe tumia njia hizo,unajuaje kama anakupenda ishara imeonyesha au ulisikia kwa rafiki zake.
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Taratibu Chetuntu,mwanaume kuongea sana si sifa nzuri....Nenda nae taratibu,akikuzoea atakuwa comfortable kuzungumza zaidi na kufanya mambo mengi na wewe.Hata kama asipobadilika,hicho si kilema,unaweza jifunza kuishi nae vile alivyo.Best Wishes!
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    It makes him a good listener. Those who yap alot sometimes do it out of lack of personality.
     
  8. blackdog

    blackdog Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama vipi ni PM nikupe somo
     
  9. blackdog

    blackdog Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Inategemea na wewe mwenyewe kama humsemeshi unataka aanze kuimba mashairi ya kina Fid Q? anzisha somo uone atakavyojibu!!!!
     
  10. blackdog

    blackdog Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Unatakiwa ufuate hatua... punguza pupa na uata hatua zifuatazo:-

    1.Kuongea (Mmeshaanza na hiyo ni tikrti ya ninyi kuingia kwenye michezo)

    2. Jua interest za mwenzi wako ( anza kuongea kutokana na interest yake)

    3.Hatua muhimu kwenye mahusiano yako ni 4 ring ambazo ni (i) Engagement Ring (ii) merriage Ring (iii) Secret Ring (iv) Suffering Ring

    Sasa wewe ulivyo unataka urukie ring ya mbele kabla ya ile ya awali kitu ambacho si sahihi hata kidogo!! jipange upya ili uendane na huyo kaka kama kweli unampenda kama ulivyosema wewe mwenyewe!!
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nshakutana nae kama huyo,siku akiongea sanaaa na kucheka ujuwe anataka mchezo,mpige chini yaani wanauzi hao
     
  12. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unataka aongee nini??? Longolongo nyingi ni wizi mtupu mkimya ndo poa hana uongo ila kaa chonjo wanakuwa na hasira hao??? Usiombe kusikia maana ataona kosa la kwanza hasemi, la pili hivyo, la tatu hivyo la nne umekwisha kama wewe ni unaongea sana jitahidi kupunguza kurap kuwa kama mwenzio hiyo ndo kusoma weakness za mwenzako!!!
     
  13. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanaume huwa hatuongei sana dada........... mie sa nyingine huwa nashindwa kujua akina dada hua mnaongea nini muda wote.
    Unawezakuta watu wanaongea kuanzia mchana mpaka usiku wa manane. Ukiwauliza mlikuwa mkiongea nani hamna jibu la maada
     
  14. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ahaha!mi nimepiga picha mnaangaliana kama mabeberu,!.ila try to mek hm tok kdg,co awe trumpet tena.
     
  15. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukitaka aongee toka na jamaa mwingine kisha jifanye ni rafiki yako wa zamani nadhani utajua anaongea au la!
     
  16. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    shosti acha ku generalize bwana, labda wake yupo tofauti,hebu atuambie.
     
  17. c

    chetuntu R I P

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    thanx mamaa michelle, ntaufanyia kaz ushauri.
     
  18. c

    chetuntu R I P

    #18
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata ukianzisha somo majibu ni ya mkato mno, story akichek movie tu, hata kusema ucku mwema kwake ni mtihani.
     
  19. c

    chetuntu R I P

    #19
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    shosti acha tu , sina hata raha. Na yeye hivyo hivyo akimaliza tu busy na compture.
     
  20. c

    chetuntu R I P

    #20
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    thanx kwa ushauri, jaman hata story tu za kawaida tukitoka kazini ni kimya hadi umwambie kuoga au kula . Ukimpigia sim anauliza kuna nini? Mmh jaman.
     
Loading...