Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simuelewi upendo huu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DOOKY, Dec 28, 2011.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hello,

    Huyu msichana ni wiki kadhaa tumekuwa tukiwasiliana alishapewa habari zangu, jinsi nilivyo, na mambo mengine.

    Ingawa mimi cjamuona

    Cha ajabu amenipenda, ananipigia simu kama hana akili nzuri, sms za mapenzi na pole na kazi, kila la kheri sana, na anasema anataka tuoane baadaye kama Mungu akipanda

    Naomba msaada wenu........
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    chukua goma hilo wewe acha uzembe ushauri wa nini sasa..
     
  3. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    nenda kwa step-ilishawai kunitokea kitu kama hiyo then nikaja kuta msichana mwenyewe ni malaya wa kutupwa
     
  4. marida

    marida Senior Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh..dunia imeisha.huna mtu wa kukupa pole,msg za mapenzi,na kila lagher,mpaka uchanganywe na upendo wa huyo dada?.Chunguza kapewa stor zipi kuhusu wewe,mpaka anachangamka namna hiyo.Usijeona unapendwa sana,labda kasikia una kaz nzuri,nyumba, gari
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Dunia haiishiwi vituko.
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jitahidi muonane,mpeane muda wa kufahamiana ndio ufanye maamuzi,
    Upendo wa hivyo huwa inatokea na watu wakaoana kweli,
    Nina mfano wa ndoa ya mkaka niliyesoma naye alidate na mdada kwa mwaka mzima online siku wamekutana wakaamua kuoana,
    Na baada ya mwezi tukala ubwabwa na ndoa yao ina miaka3 sasa wana mtoto na maisha yao ni burudani tupu!
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    ma-bigy
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Una umri gani wewe?
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    chunga sana mapenzi/mahusiano ya kuanzia kwenye mitandao/sms !!!!!!
    Just a word.
     
  10. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa ndio utangaze?
     
  11. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Fanya mpango wa kuonana nae..kisha uzungumze nae. Kama utapendezewa kuwa nae then fanya kweli,ila kama hutapendezewa bora umchane live ili asibakiwe na ma-hope teleee kichwani itakuwa sio ishu!!
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mhhhh,

    Ngoja nijikumbushe enzi za Mwalimu tulikuwa tunafanyaje??


    Halafu hapa jamaa naye kachanganyikiwa wakati hata avatar ya mrembo hajaiona.......Naona kama mwendo wa PM za JF!!
     
  13. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Angalia lisije likawa chogi la kufa mtu mazee utakimbiaje??? soma mchezo kwanza ujue vipi usije beba kimeo...
     
  14. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndugu usiingie kichwa kichwa...tafuta muda umuone,kama analipa chukua mzigo kwa temporary basis kama anafaa upgrade to ndoa
     
  15. Loreen

    Loreen Senior Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm nakushauri kwana muonane ,mfahamiane na msomane tabia,ukisharithika nae ndo uendelee na mambo mengine tena ikiwezekana mkapime afya zenu kabisa.asante:tongue:
     
  16. m

    mwakiwete Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbwembwe zake tu huyo jirani yako anakuona, anashindwa cha kufanya,mpotezee au mpelekee moto kisela!
     
  17. segere

    segere JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ..jamani inakuwaje hivi?..eti USHAURIWE? kapewa CV yako then nawe tafuta yake,ukiona imekuchanganya ndo ilete tukushauri tena pale tu utapohisi moyo wako UMETAMANI kuwa na huyo dada,
    ANGALIZO: JIANDAE KUPATA...(najisikia huruma kutamka haya maneno,ngoja nibaki nayo mpaka yakukute kwanza,manake mambo ya FB ni huzuni na aibu tupu)
     
  18. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,155
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    loose ball hiyo, kuwa mwangalifu sana, unaweza kutumbukia pabaya. Msichana anayefaa hasa kuoa, huwa hajileti kichwa kichwa kihivyo. Changanya na za kwako.
     
  19. V

    Victor Jeremiah Member

    #19
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amepata habari zako kwa mtu tu ,then anaanza kukushobokea kwa ghafla na mpaka kufikia kupresent suala la kuoana baadaye, ndani ya muda mfupi tu?
    take care kaka angu. MWANAMKE ANAYEJIHESHIMU/MSTAARABU na anayemaanisha, hawezi kukurupuka namna hiyo, from no where. jaribu kuuliza habari zake kuanzia kazini kwake na mtaani kwake anapoishi,u correlate na speed yake anayokuja nayo kwako
    USHAURI WANGU NI HUO 2,UKISHAPATA DETAILS ZAKE LA KUFANYA/DECISION UTAJUA MWENYEWE
     
  20. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama umempenda chukua point tatu hapo....mana ukizubaa Barca watakuonyesha mchezo unavyo chezwa.

    Usione bahati imekufata wengine wanaitafuta, ukairingia shauri yako.
     
Loading...