Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simuelewi shemeji yangu huyu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M-bongotz, Jun 11, 2012.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Someni yaliyomsibu huyu dada....
    "Mimi ni dada mwenye miaka 28,nimeolewa na nina mtoto mmoja,tunakaa nyumba ya kupanga na husband+mdogo wake wa kiume mwenye miaka 23.
    Kuna siku niligundua kuwa picha zangu nyingi zimepotea,pamoja na kuuliza sikupata jibu lolote,jumamosi iliyopita niliingia bafuni kuoga baada ya yule shemeji yangu kutoka kuoga (tunashea bafu/choo) kilichonishangaza nilikuta picha zangu mbili kule bafuni sikuelewa zimefikaje na ni kati ya zile zilizopotea,nilipomuuliza hakuwa na la kujibu nikamwambia nitamwambia kaka yake,akaomba sana msamaha na kurudisha zile picha akasema hana nyingine.,leo asubuhi nimeingia chumbani kwake nikakuta kabandika picha 2 pembeni ya kitanda chake.,nishaurini nimfanyaje huyu kijana?"
     
  2. ndetia

    ndetia JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    kifupi ni kwamba shem wako anakuvutia hisia wew wakati anapiga punyeto bafun, jaribu kuongea nae aache hiyo tabia na ikiwezekana atafute demu
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    pole . . . . .
    Adolescence inamalizikia so anakuvutia kasi
     
  4. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ni bora amwambie mumewe mapema, hao mashemeji na mawifi huwaga vigeugeu kama kinyonga. Mwisho wa yote atakuja singiziwa kuwa yeye ndo alikuwa anamtamani uyo shemeji.
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwani kama anazitumia kuvutia hisia, ina-kuaffect in any way? labda yuko obsessed na wewe tu au anatamani kuwa na mwanamke of your calibre
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Khaaaa!
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    mwambie mumeo....
    Ukifanya masihara atakubaka huyo.....
     
  8. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kongosho hivi adolescence mwisho ni miaka mingapi, maana naona miaka 23 huyo keshavuka!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,784
    Likes Received: 579
    Trophy Points: 280
    peleka hilo swala kwa mumeo atakupeleka pabaya
     
  10. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    BADILI TABIA ambake mara ngapi? hiyo kutumia picha zake kupunguza ashki yake ya kujaamiana tayari ni kubaka kisheria
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Au unamtega na Khanga moko na min zakufamtu kijana inabidi akoki gobole.......chezea khanga moko!!au mnamtesa wewe na kakayake mkiingia 6x6 basi utadhani mko kumi chumba miguno yakufa mtu!!
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    mmmh, sidhani
    kila mtu anakuwa tofauti.

    Kuna wengine mabadiliko yanachelewa kuanza wengine wanawahi.

    Sidhani kama naweza mlinganisha binti aliyevunjwa ungo na miaka 1r na yule aliyevunja na miaka 17.

    Nadhani mabadiliko ya nje yana-reflect hata mabadiliko ya ndani/kiakili.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwani inawezekana hajamwambia mumewe hadi sasa? Kwanini sasa?
    Huwa sielewi sana linapokuja swala la kuchagua vitu vya kumwambia mumeo au mkeo, mi nadhani mkishaoana ni sharti muambiane kila kitu, tena mnakuwa marafiki tu. Ni shida sana dada anawaambia baadhi ya marafiki zake vitu fulani na anamficha mumewe tena kwa visingizio vidogo tu (Nitawagombanisha na mdogo wake bure! au anaweza asinielewe!) Huyo ni mkeo au mumeo, mwambie kila kitu kuepusha kutoaminika, maana kama kuna kitu kimetokea alafu hukusema na akaja kugundua mwenyewe unapoteza kabisa uaminifu japo si kosa lako na pia muelezee kila kitu ili kumfanya awe karibu zaidi na maisha yako!
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Lakini akimalizia haja zake thru picture, and not reality kuna shida gani best??

    Huoni kama unatakiwa ujisifie sana kwa kuweza kupendwa hadi na mdogo mtu??

    Ningekua wewe ningepiga tena nyingine nzuri zaid (sio naked) nimpelekee.

    Pengine hii ingemsaidia kuliko kujitumbukiza kwenye real sex na umri wake +vicheche vya siku hizi.
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mtu mzimwa HABAKWI
     
  16. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Aisee!
     
  17. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kongosho! Acha uhuni, 23 sio adolescence Bana!

    Huyo kinacchomsumbua ni mibangi na domo zege. Chukua tahadhari kwani iko siku atakupanda kwa nguvu. Atakugeuza PANZI, akubake

    Bazazi ni Bazazi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hivi kwa nini watu wapenda matumizi ya geisha and revola soaps kwenye kuwatoa wazungu wao! si nasikia ule mchezo unafanya dushelele linapinda mbele na kuwa kibamia???? mbona cku hizi mademu wapo very, very cheap??? jamani wadogo zangu kwenye rika la kubalehe acheni huo mchezo! mweeeee!
     
  19. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ili kujua nia yake siku moja jifanye unampa ofa ya kiaina mkutane sehemu akija ujue hana nia njema na wewe.
     
  20. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ohhh anataka dudu huyo! Mkanye au msemee kwa kakake!
     
Loading...