Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simuelewi Mume wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mauntana, Mar 10, 2012.

  1. Mauntana

    Mauntana Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    ........................................................
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    hahahha another classic case ya wanandoa kuishi mbali mbali.
     
  3. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani na yeye anaweka pesa humo? je anatoa pesa au zimekaa tu?

    Je umemuuliza juu ya maendeleo na yeye amekataa unachotaka kutumia pesa kufanyia au ni kila kitu unachotaka kufanya bila kuangalia ni nini au nini?
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanini usimuulize yeye anataka kufanya nayo kotu gani?
    Pengine ana wazo la maana zaidi kama kujenga au kuanzisha biashara.

    Badala ya kung'ang'ania kuzitumia kufanya hicho unachotaka wewe, jadili nae kuhusu nini chakufanya. Wote mtoe mawazo yenu kisha mpange muanze na mmalize na kipi.
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mipango hupangwa kitandani mama,
    mume kwanza kazi badae.
     
  6. Mauntana

    Mauntana Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ninachotaka kufanya ni mradi mzuri tu naye alionyesha kukubaliana nami ila ndio full kuzungushwa.
     
  7. Mauntana

    Mauntana Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hahahaaaa kwa hiyo imekula kwangu bila kitanda no mipango?
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kazi ipo.
     
  9. Mauntana

    Mauntana Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Anadai kuwa anaweka pesa humo pia nimejaribu kumbana aombe internet bank niwenaweza kufuatilia akaniwashia moto nikajikuta naomba msamaha na issue ikaishia hewani.
    Cha ajabu nikimwambia issue ya maendeleo ananiambia nlikuwa nafikiria hivyo hivyo mke wangu ila nikimwambia sasa tufanye hicho kitu anakuwa kimya tena na nipesa nyingi
     
  10. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    mipango hii nayo balaa kweli kweli
     
  11. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    Kwanini unataka internet banking, kwani account haipo katika majina yenu wawili? au?

    usiseme ni jina lake tu na hujui kinachoendelea humo?
    embu tueleze tukushauri
     
  12. Mauntana

    Mauntana Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Account ipo kwa jina lake tu si unajua kupenda sikuona kama ni shida na isitoshe ni mume.
     
  13. Babamu

    Babamu Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inafaa ufungue akaunti ya kwako peke yako hiyo achana nayo usije ukagombana na mume wako
     
  14. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hilo neno. nina rafiki yangu leo ameongea na mke wake yuko TBR wote ni waalimu. Mke anamuomba mumewe amuongezee fedha ili japo apate kibaiskeli cha kumfikisha kazini kwani amechoka kuazima kwa waalimu wenzake na kuvizia lift kila siku. Jamaa anamuambia mke kuwa hizo ni bajeti zake na kwamba yeye hafikirii baiskeli, anafikiria mambo makubwa sana.
    Nikamshauri amuongezee mkewe fedha kwani ni kweli kutoka anapoishi hadi shuleni ni mbali sana.
    Akaniambia nawaendekeza sana wanawake. tena anakongeza, mimi sikuwahi kumuomba fedha yake hata siku moja na hata sifahamu anatumia kiasi gani kwa mwezi.
    Nikamuuliza ana mpango gani kuhakikisha kuwa wanakuwa pamoja ili kuondoa tatizo la matumizi mara mbili kwa mwezi kwa kitu ambacho kingelitumika mara moja? "Kama atachoka kukaa mwenyewe huko Tabora, atatafuta uhamisho mwenyewe". Hapo sikuchangia chochote.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kama umeolewa na mwanamme hela ziko salama, ila kama ndo vivulana, umekwisha!
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Endelea kupenda tu na kuweka savings zako; si mumeo bwana!
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kabla sijapinga, mwanaume ni nani na mvulana ni yupi?
     
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Sasa kama umesha gundua anakuzuunguusha, na hayupo transparent,
    unangoja nini kuanzisha account yako mwenyewe? Ukute hizo pesa hazipo tena...
    Vile unasubiri kupewa maelezo kuhusu hizo pesa anza kwanza kuweka zako pembeni.
     
  19. Zizu

    Zizu Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua haya mambo ni magumu sana. Kila mtu huvutia kwake. Nina mfano mmoja wa kweli kabisa Dada yangu juzi kati tu kaolewa baada ya kutiwa mimba wakiwa chuoni na mwanafunzi mwenzake ambaye ni sasa ndo mume wake. Ndugu wa Mume mtu waligoma kufanya sherehe ila sisi hatukuwa radhi mwanetu aondoke bila sherehe mwisho wa siku tukafanya sherehe. Hii ni kwamba mwanamume ambaye kamuoa dada yangu atapenda sana upande wa mwanamke (Dada yangu).

    Narudi kwenye topic mimi kama mimi nampa Big up mmeo (mwanamme mwenzangu) kwa maamuzi yake hayo. Ana akili kama yangu. Na ni kama kaka zangu.

    Anachokifanya ni kuepuka risk siku anakufa ndugu zake kuhangaika. Bila shaka kishaandika urithi kwa mtu ambaye Ndugu yake ambaye ana hakika atakuangalia wewe na watoto kama unao bila kusahau ndugu zake.

    Kama unaona anakosea ulikuwa wapi kutafuta za kwako?
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kushney....sasa utasemaje pesa zenu wakati ziko kwenye account yake???
    We tulia anza moja....pesa hazinaga undugu
     
Loading...