Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simuelewi mama yangu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Mar 1, 2012.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mimi ni kijana niliyehitimu kidato cha sita na kuchaguliwa kuingia chuo fulani kikuu huko Dom mwaka jana. Nimelelewa kwa mapenzi makubwa ya baba na mama ambyo yamenifanya niwe na mafanikio sana ya kishule na maisha kwa ujumla. Baba yangu amkuwa na rafiki wangu wa karibu sana na mara kwa mara huwa tunashauriana mambo mengi .

    Wiki iliyopita mama alikuja kunitembelea na akaomba jmosi twende Dar. Nilipomuuliza kulikoni kwenda dar akasema eti anataka kunionyesha baba yangu, huyu aliyenilea na kunitunza kwa mapenzi makubwa mpaka leo si baba yangu mzazi! Nimepigwa na butwaa mpaka muda huu.

    Naomba ushauri nifanyaje ndugu zangu? Akili inanizunguka.

    ***** Hii ni email niliyopokea toka maeneo ya Dodoma Kijana akiomba ushauri wa haraka juu ya hayo aliyoeleza*****
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwambie alie mtunza kwa mapenzi yote mpaka akafika hapo alipo ndio baba huyo mwengine ajipange.....
     
  3. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duh, mpe pole. Kitu chana kwanza ningemshauri awakutanishe wote watatu ili mambo yote yawe wazi kwanza. Then uamuzi wake binafsi utakuja tuu baada ya hili.
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    huyo baba yake halisi alikuwa wapi wakati wote mtoto/kijana anakua mpaka anafikia umri huo
    haya mambo ndo huwa nakataa maana nimelelewa na baba na mama ambao najua fika ni wazazi wangu
    At the end umekuwa mtu mzima mama anakuambia huyu sio baba yako sijui baba yako ni fulani
    Sijawahi kumuona wala kumsikia wala hajawahi kuja kunitembelea wala kujua hali yangu.

    Nilipokuwa naugua baba niliyekuwa naye ndo alikuwa karibu yangu
    Kwenye shida na raha baba alikuwa nami
    Siku ya siku eti huyo sio baba yako baba yako sijui ni fulani.

    Aende zake huko alikokuwa miaka yote bana. Kijana aangalie ustaraabu na la muhimu aangalie maisha yake na huyo baba aliyemlea ambaye kwa moyo wake na imani yake anamjua na ndie aliyekuwa nae karibu miaka yote.

    Mengine hayo ni mbwembwe tuu za kuharibiana maisha
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Hizi lebo nyingine hizi, sasa akimjua huyo baba mwingine ndio ili iweje?
     
  6. ram

    ram JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Kweli mtoto ni wa mama!
    Kwanza baba aliyekulea kwa mapenzi makubwa anaijua hii scenario? Mwambie mama mkae ninyi watatu mliongelee hili suala ili baba msingiziwa ajue kinachoendelea na yeye aseme maoni yake, lakini kikubwa mwenye uamuzi ni wewe kuamini kuwa baba aliyekulea ndio baba yako au huyo mpya wa dar

    Hii ilishatokea kwa watu wangu wa karibu sana, mtoto aligoma kabisa kumtambua baba mzazi (mpya) aliendelea kuamini kuwa baba aliyemlea na kumsomesha ndio baba yake mzazi, wapo hadi leo na maisha yanaendelea kama kawaida
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    wamama wengine nuksi kweli wanaharibu amani/upendo wa watoto wao, atabaki kuwa biological father, aliyemtunza toka utoto mpka kufika hapo ndio baba yake
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nashangaaaaaaaaa! yani ningekua mie ndio hata kusikiliza staki ningemwambia mama nakuheshimu na huyo jamaa
    hata sura yake staki kumuona. yani wanawake wengine jamani..........
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah pole kaka..we nenda tu ukamwone baba mzazi
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ndo hapo sasa
    Kuharibiana maisha tuu na kupotezeana malengo ya maisha maana mtu ameshafikia mbali kiasi hicho kimaisha ndo anakuja kuambiwa eti huyu sio baba yako baba yako ni mwingine
    Inaumiza sana
     
  11. m

    msnajo JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Eti uende Dar? Tamana nae, wala usihangaike kwenda kumfahamu. Endelea na huyo aliekulea. Mpuuzie Maza na usimwonyeshe kuwa umempuuza.
     
  12. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inauma sana kuambiwa "huyo sio baba yako" mtu ambaye amekulea, kusomesha na kukutunza vizuri, kama mwanae, binafsi sintakubali kwenda labda aje yeye na tutaishia kujuana tu siku ya utambulisho thn kila mtu kivyake..
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    haya mambo ya kuja kuambiwa mzazi wako ukubwani yanawachanganya watu sana
    Kuna mzee mmoja mitaa ya nyumbani alikuja kutambulishwa baba yake akiwa mzee kabisa ana wajukuuu eti anakuja kuambiwa baba yako sio yule unayemjua ila ni huyu
    Sasa hapo inanisaidia nini
    Nimekaa na baba ambaye amenilea kwa shida na kunisomesha bila kunibagua kanitunza na alikuwa baba bora katika maisha yangu
    hajawahi kuacha kunionyesha upendo wa baba kwa mmwanawe wala kunibagua kwa jambo lolote
    At the end mama anakuja na story zake kuwa huyu sio baba yako baba yako ni fulani

    kama mama alikuwa ni mwelewa angefanya hayo wakati nikiwa mdogo kabisa na huyo ambaye kwa sasa naenda kuonyeshwa ni baba yangu atake responsibility ya kunilea na kunisomesha na kunipa upendo wa baba
    Sio asubiri nimelelewa na baba mwingine na nimekuw amtu mzima aje ajitokeze kusema ni baba yangu
    Hii ni kuharibiana maisha
     
  14. s

    sindo Senior Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo anayeitwa baba yako na mama yako alikuwa wapi siku zote,

    Yaelekea alikukana, sasa kuna kitu kinamkwaza,

    kama alikukana mkane na yeye pia, aliyekulea ndio bb yako
     
  15. edcv

    edcv Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    The art of fatherhood lies in the combination of bringing up, winning daily bread for, educating, encouraging, comforting, picking up when one falls down, loving, opening one's eyes about the world, protecting and always be there. Young man-whoever gave u all that is your true father!
     
  16. s

    sindo Senior Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lazima ajue msimamo maana atakusumbua usimpuuzie mwambie ukweli, ili akamweleze huyo anayejita baba
     
  17. edcv

    edcv Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani c vibaya akimjua mtu aliyemleta duniani ila huyo c baba yake...
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Umesema mkuu
    Yaani hapa umemaliza kila kitu na huyo kijana azingatie hili
    Sio mtu amekaa anauza sura huko hajui hata uliishije, ulivaa nini, nani alikupa pesa ya dawa ukiwa mgonjwa au kukuhudumia hata ulipokuwa na shida, nani alikupa tumaini ukiwa na majonzi, nani alikuonyesha dunia wakati unahitaji kuiona dunia, then from no where anakuja kukuambia eehh mimi ni baba yako
    To hell na fatherhood ya kuchonga
     
  19. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Alivyoniambia yeye hana upendo na hamu ya kumjua baba yake mzazi. Anamuona kama kamfanyia ukatili sana, na kitendo cha kumjuwa huyo mzazi kwa sasa kinaweza kumfanya asimpende huyu baba yake mlezi kitu ambacho hakitamani kimtokee. Anaumizwa na kusutwa na matunzo mazuri ya baba mlezi.
     
  20. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nenda kamuone huyo mzee wako.kisha mkutanishane wote watatu mfikie mwafaka.
    Baba mzazi atajulikana kupitia DNA Kama kutakuwa na mgongano wowote kwa hizo njemba mbili.

    Kama itafahamika usemi wa mama yake ni kweli, Mpe RESPECT Aliyekulea.
     
Loading...