Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

simuelewi kabisa mtu huyu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zneba, Sep 29, 2011.

  1. Zneba

    Zneba Senior Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ya mchana huu wanajamvi,,

    Ni miezi sita sasa tangu tuachane mimi na yy kwa madai kwamba ndugu zake hawajaridhika awe na mimi maishani ...cha ajabu ni mwezi sasa tangu aanze kunifata na kuniambia bado ananipenda sana na huko anakotaka kuoa moyo wake hauko huko ila ni shinikizo la ndugu.hivi inawezekana kweli?alichoniomba anataka aendeleze mawasiliano na mimi ya simu na hata siku akinikumbuka aonane na mimi kimaongezi kwa madai kwamba siyo yy aloamua hivyo ni ndugu zake ndo wamesababisha tukaachana.swali?hivi huyu anajua nini anataka? au ni kujikosha tu nimuone kwamba yy alikuwa na nia njema na mimi?mpango wangu nikukata mawasiliano kabisa na yy coz sioni sababu ya kuendelea kuwasiliana nae ila kabla sijafanya hivyo nimeona niwaulize wana jf mnishauri.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    achana nae huyo hana msimamo.
    Anataka huku na huku
    atakupotezea muda wako.
    In short kama mawasiliano nae,na mwambie asikupigie wala asitume sms.
     
  3. Zneba

    Zneba Senior Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx badili tabia nitafanya hivyo.
     
  4. M

    Mamaa Kigogo Senior Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kimeo tena cha mchina hicho tupa kule songa mbele
     
  5. Zneba

    Zneba Senior Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    point taken mamy
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    fuata hayo hayo mawazo uliyonayo,mpotezee kabisa atakupotezea muda wako bure
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    wewe mwenyewe umeshaamua kuendelea na maisha yako huna haja kutaka mawasiliano naye..............kama alikuwa anakupenda angeshikilia msimamo wake.........ameamua kufwata ushauri wa nduguzwe basi akubali na matokeo
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Achana naye huyo hajajitambua, yani ameshachaguliwa mke na ww anakutaka wa nn? akufanye kidumu au?Mwombe mungu atakupa atakae ijua thamani yako!
     
  9. h

    hayaka JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yani huyo mkatie mawasiliano mazima, anatafuta mahali pa kupoozea njaa yake ya ngono!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Achana nae huyo, hana msimamo!
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    kumbe umeshaweka msimamo wako sa uileta hapa JF ili ieweje???
     
  12. Zneba

    Zneba Senior Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na nikweli kabisa thanx nitalifanyia kazi
     
  13. Zneba

    Zneba Senior Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sikuona kama kuna ubaya kuleta hapa nikashare sorry kama nimekukwaza
     
  14. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We nawe kha! mwone kwanza masikio yake.
     
Loading...