Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simuelewi huyu kimwana.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Jul 4, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Habari zenu jf!kuna mdada mmoja hvi nilimpigaga sound kama miezi miwil imeisha pita,akantolea nje then akanipa sababu yake kubwa ambayo na mimi niliiona ni ya muhimu sana kwamba alikua na boyfriend wake wa muda mrefu na wanapendana sana,well mm nkaridhka na majibu yake nkampotezea na kuendelea na maisha yangu,sasa cha kushangaza cku za hvi karbuni amekua na tabia ya kunipigia cm mara kwa mara tena muda wa ucku,ananiambia eti ananimiss sana na huwa anaipenda sauti yangu hvo anapenda mara kwa mara kuickia...me huwa namjbu 2 asante!sasa wakuu huyu kidosho ana maansha nin kunambia hvo na wkt alishaga nchinjia baharin?
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndo wakati umefika we yeye kukupenda.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    lakn c ana m2 wake,tena wa muda mrefu.
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    Huyo wa kumwangalia sana .....KESHALIKOROGA HUKO BOYFRIEND WAKE............... Labda kama unataka kumtwanga na kumtema...........
     
  5. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mpotezee huyo kashalikoroga kwa boyfriend wake.
     
  6. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    piga start garri then tia full tank brake ya kwanza kwake au kwao kamata mkono peleka guest ya jiran then ingiza bao zako tatu shika mkono tena rudisha home kwisha habari yake. usipige simu tena wala usipokee ya kwake atakizingua huyo.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    its your time, MCHINJIE JANGWANI kama yeye alikuchinjia baharini
     
  8. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwanza ni msichana wa kiafrika, usidhani angekuitikia moja kwa moja bila kukuzingua,
    sasa ndugu, kwa kuwa amekuona we ni mstaarabu kaona bora akutongoze mwenyewe, piga mistari iliyonyooka vizuri uje upate mzign kilainiiiiiiiiiiiiiiii!
    Mwambie hata we huwa unamis sana sana sauti na yeye mwenyewe hasahasa ................
     
  9. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yaani hiyo tabia siipendi, yaani aniambie ana mtu halafu aanze kunitega tena... Kwanza mdada akishanambia ana mpenzi mzuka wote unaisha no matter nilikuwa nimemzimikia kiasi gani.
     
  10. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    khaaaa!
     
  11. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wanaume bwana, mkikubaliwa haraka mnatuita malaya, tukiringa ohh nimechinjiwa baharini, hiyo ni sababu moja wapo yakumringia mwanaume.
    si afadhali yeye amekwambia ana boyfriend, mi huwa nasema nimeathirika au lesbian.
    kwahiyo huyo dem sio kwamba alikwa na mtu,ila alikuwa anajipa mda wa kukuchunguza na kuona kama unafaa.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanini usimuulize YEYE anachomaanisha?! Hapa hamna mwenye jibu la uhakika...kila mtu anahisi ahisivyo.Muuloze mhusika!!
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kwani akikupigia simu amekwambia ndio anakutaka kimalavi davi??
    Amekumiss tu, usipeleke mawazo kuleeee.
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    kwani kwenye thread yangu kuna sehemu nimesema ananitaka mkuu,ka huoni vzr jarbu kuvaa na miwani.
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    u wont b seriouz mkuu,kirahc rahc hvo kweli?
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ooooh,jibu murua hili mchambuz wa masuala ya mahaba
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jamani,i xperienced it miaka mitatu,kila siku oo haiwezekani,oooo nna wangu....miaka mitatu,nikaamua kunyamaza,..........sasa siku hizi haishi kupiga simu......na kulalama kuwa nimemuacha ...........sina mpango nae.........simjali........na lawama kedekede
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Huyu hakukubaliwa haraka ila alipigwa ngwara kwa kuambia ya kuwa she is preoccupied with some other dude..........sasa hatufahamu nini kilichotokea huko kwa huyo BF hata kidosho akabadilisha mawazo...........................nadhani kwa kuanzia amstue mwali kuwa njemba ile vipi..............baada ya hapo atajua ukweli uko wapi kabla ya kumhukumu...............asije akaacha mali kwa msala upitao............lol......
     
  19. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #19
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kaa apo sasa na hayo matongotongo usoni, soma alama za nyakati. kipindi unamtongoza alikuwa na mtu akidhani kwamba watafika mbali kumbe jamaa alikuwa anakula kisela na unavyoona karudi kwako jamaa keshakula kasepa so majeshi anataka kuhamishia kwako.

    issue sio ngumu hiyo, kuwa mtoto wa mjini bwana, hivi hujawah kutana na demu kwenye daladal au kumpa lifti kwenye gari lako then ukachukua namba asubuh. mchana ukampa lunch, jion ukampigia kumuuliza upo wapi akakujib yupo home, akakuelekeza ukaenda karibu na baa apo mtaani kwao akaja mkapata moja moto moja baridi,ukashika makono ukaenda dukani kwa mangi ukabeba kondomu sambili usiku ukaenda gest kugonga huku mkiwa mmekole akiraji kimtindo.saanne usiku ikamrudisha kwao. then ukafuta na namba.
    yani demu umekutana naye ndani ya massaa kadhaa mpo gest unachapa humjui hakujui yan daladala au lifti ndo imewakutanisha.
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    too good to be true...............................because why lie?
    Kwa nini usiseme ukweli kuwa kwa sasa sioni mwelekeo wowote na yeye kuliko kusingizia njemba hewa na kumtonesha mwenzio kwa wivu wa kufikirika na kusadikika.......................kama hii ni kweli basi huyo demu kaa naye mbali...........................once a liar always a liar..............
     
Loading...