Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simuelewi hata kidogo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nameless girl, Jul 9, 2012.

  1. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,784
    Likes Received: 579
    Trophy Points: 280
    2008 kipindi nipo kidato cha tano, nilitokea kuwa na rafiki wa kiume ambaye tuliheshimiana kama dada na kaka. Wakati nikiwa rafiki wa kijana huyo, pia nilikuwa na shoga yangu ambapo wote watatu tulikuwa darasa moja, jambo lililopelekea wote watatu kuwa marafiki sana.Baada ya kumaliza kidato cha sita, urafiki wangu na kijana huyo ulikuwa wa karibu zaidi kuliko nilivyokuwa na shoga yangu. Baada ya siku kadhaa, kijana huyu alinieleza ukweli kuwa yeye na shoga yangu walikuwa wapenzi toka kidato cha tano. Kiasi taarifa hizo zilinishtua kidogo kutokana na kunificha ingawa wote watatu tulikua na ukaribu wa kuambiana lolote. Baada ya kuniambia hayo, kijana huyu aliniomba twende nje kidogo ya mji tukae angalau kwa siku mbili. Sikuona ubaya wowote kwani ni mara nyingi tulizoea kwenda sehemu mbalimbali. Tatizo lililoibuka ni kuwa huyu kijana alitaka tukae chumba kimoja kwa siku mbili na nisimwambie mpenzi wake (shoga yangu). Kiukweli sikuweza kwenda kwani sikujisikia amani yoyote kufanya hivyo. Sehemu zote tulizotoka, ilikuwa ni siku moja na hata mpenzi wake nilikuwa nikimjulisha kuwa tupo sehemu fulani (kipindi hiko sikuwa najua kama ni wapenzi mpaka kijana huyo aliponijulisha mwenyewe) nilijaribu kumwelewesha athari za kufanya hivyo lakini alikimbilia kunieleza kwamba hakuwa ananitamani au kunipenda kama nilivyofikiria ingawa sikuwa nimefika huko kinachonishangaza ni kijana huyu kunikwepa mara tu nilipoonyesha kumkatalia alilolitaka, hapokei simu yangu yoyote na wala hanijulii hali kama ilivyokuwa mwanzo. Mimi binafsi nampenda kama rafiki yangu wa kawaida na sipendi mimi kuwa chanzo cha ugomvi wao katika mapenzi yao. Sijamweleza shoga yangu haya yote na mpaka leo ni rafiki yangu wa karibu. Simwelewi kabisa huyu mtu. s
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hakuna kitu kama urafiki wa dada na kaka. Hakipo na hakitakuwapo, ulichokiexperience kwa huyo kaka kabla hajakuomba mtoke kwa siku mbili ni uoga tu, hata wewe ukijichunguza vizuri utakuta hayo mapenzi uliyonayo kwake unayoyaita ni mapenzi ya ukaka na udada sio kweli, na wewe unamtaka pia.
     
  3. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    nameless girl,

    Katika maelezo uliyotoa hapa ni kama kuna mambo baadhi hujayaweka wazi sana ambayo nafikiri ungeyaweka wazi ingesaidia kukupa ushauri unaofaa....Anayway,

    Kwa mtazamo wangu nahisi kwamba the bond you created between wewe na huyo kijana was going deep than you thought (huenda kwakuwa wakati huo hukuwa unajua kama walikuwa na mahusiano zaidi ya yale uliyokuwa unayajua na rafiki yako) Yes hamkuwa mmefikia hatua ya yeye kukwambia hayo aliyokwambia lakini perhaps mlikuwa mnaongea kwa vitendo bila wenyewe kujua.

    Nimepata taabu kidogo kupata majibu ya maswali haya "Kwanini mpaka sasa hujamwambia rafiki yako? au at least kumuuliza kuhusu mahusiano yake na huyu kijana?" Napata tabu kidogo kuunganisha stori yako kwasababu inaonekana kama mwanzo unasema ulikubali kwenda ila tabu ikawa kulala chumba kimoja then unasema hukwenda..........Napata tabu kidogo kukupa ushauri productive. Hebu weka stori vizuri ili nijue wapi pa kuanzia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Hakuna urafiki kati ya msichana na mvulana huyo jamaa ana kupenda.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh? Sasa hapa huelewe nini?

    Wanamme wengine wako 'nipe mzigo vingivyo hakuna urafiki'

    sasa ndo ujue huyo kaka hataki urafiki wa 'wapendwa'
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    unataka kumuelewa nini sasa?
    Si alitaka kipochi manyoya tu?
    Shida yake ilikuwa agonge asepe.....
     
  7. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umenena la ukweli. mi kuna mtu mmoja alikuwa ananifundisha lugha moja ya kigeni,so tukawa marafiki kama mwaka na miezi kadhaa,he siku ya siku ananiambia ananipenda anataka niwe mpenzi wake nikamwambia haiwezekani. akaniambia "x nimekuwa nikikupenda siku zote sasa kwakua umenikataa umekua adui yangu,nakuchukia sanaa" toka wakati huo ni mwaka sasa hatuna mawasiliano. nikaamini kwa wanaume wengine hakuna just a friend.
     
  8. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Ebanaa Dah!...hii lugha sisi tuliochelewa kufika mujini shida tupu hapa
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ..mwanaume km simba,anakuwa rafiki yako lkn siku njaa ikimkaba atakutafuna, dada yangu mwanaume akiwa mwema kwako au anatengeneza urafiki na wewe, ukafarijika kwamba ni rafiki yako, mwanaume anakuwa na lengo moja tu, ipo siku atakupata. hakuna u kaka na dada, hizo ni mbinu za kukutia mtegoni. kwa feelings unazozielezea hata wewe ulikuwa unasubiri tu uambiwe NAKUPENDA.
     
  10. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,784
    Likes Received: 579
    Trophy Points: 280
    binafsi kama umesoma vizuri, nilikuwa namwambia shoga yangu kama leo nimetoka nae na nipo sehemu fulani kwa kusudi la kutaka nae atujoin ingawa hakuwai kufanya ivo hata siku moja, siku ambayo huyo kijana aliniambia tutoke nje ya mji sikupata mashaka kwakuwa ni kawaida yetu lakini kulala chumba kimoja ndipo hapo nilipokataa condition hiyo, sikutaka kumwambia shoga yangu kwakuwa sikupenda kuwa chanzo cha ugomvi kwao ni hayo M'JR
     
  11. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,784
    Likes Received: 579
    Trophy Points: 280
    hata kumtamani cjamtamani, kilichonifanya niwe nae mara nyingi ni kutumia muda mwingi kuongelea mambo ya kimaendeleo mpk pale yaliponikuta
     
  12. John locke

    John locke JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 306
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    men have got only two emotion hungry and horny. If a man is not hungry is horny.
     
  13. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    pole mpotezee,kaa nawe kimya hapo annafanya makusudi kukuchunia ili ulegeze kamba uvue chupi,usikubali he is not worth it.....
     
  14. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ni kweli, huyu dada pia anaonekana ana hisia zilizofichika kwa huyu msela sema anaogopa urafiki wake na shoga ake utakapoishia. otherwise muda si muda moto wa mapenzi utawaka......
     
  15. by default

    by default JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa siupige kmya yanini unakuja kuweka thread na kuitaji ushaur kwa jambo kama ili
     
  16. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Nameless girl ushauri wangu kwako ni kuwa urafika kati ya dada na kaka huishia mlipofika, kama kweli huna malengo ya mahusiano ya mapenzi acha naye. Halafu ningekushauri uendeleze msimamo uliouonyesha, wakati mwingine unapokuwa na urafiki na mkaka weka mipaka na ieleweke kwako itakusaidia. pia usihau kuwa wewe ni kwaajili ya mumeo acha mchezo wa kuanza mapenzi kabla ya ndoa sawa eeeh!
     
  17. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si alitaka kipochi manyoya tu? Nimeipenda.
    Urafiki wa ukaka na dada sio kwa wabongo labda wadhungu.
     
  18. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa kwanini unaumia mana kuumia kwako kunaleta mashaka kua upendo wako kwake ni zaidi ya kaka na dada,rafiki na rafiki yani umezidi hapo kidooogo na unakoelekea na kubaya hata kama ukikataa ila unaelekea huko so ikimbie iyo zambi mapemaa
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ushauri wa nini kama humtaki?
     
  20. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    inavyoonekana unampenda na acngekwambia kuwa anauhusiano na shoga yako ungekubali kulala nae chumba kimoja.
     
Loading...