Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simuelewi chege chigunda

Discussion in 'Entertainment' started by kazikubwa, Aug 19, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nakiri kuwa Chege mtoto wa mama side ni msanii mzuri na muziki anaupatia. Kuna wimbo wake nimeufuatilia hadi mwisho nimeshindwa kubaini alikuwa anamaanisha nini. Anasema hivi:

    Hili dude bwana weee la kimataifa, ukilipata unapeta, stimu huja juu, shida zote zakuondoka, hata huko nako wanalisifu, jamaika wanalisifu, Bob Marley analisu. Napata shinda hilo dude la kimataifa ni kitu gani maana hajatamka bayana, sisi wa bara twapata shida jamani
     
  2. b

    bidada Senior Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anaisifia bangi
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Ha haaaaaa
    Mkuu wimbo huu unakusumbua tafsiri?

    Hebu sikiliza taarabu na miduara ndio utajua maana ya tafsda kwenye sanaa

    Wewe ukipeleka tafsiri kwenye bangi utaona inakubali maana jamaika wanavuta, Bob alivuta na inakupa high

    Ukipeleka kwenye rege inakubali maana jamaika ndio nyumbani na Bob ndio waanzilishi na inakupa hisia

    Wewe tu na roho yako
     
Loading...