Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu za mkononi kwa wanafunzi wa kike ngono made easy!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpigaji, Jan 2, 2012.

  1. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natoa pongezi kwa serikali kwa kupiga marufuku simu za mkononi mashuleni.Simu hizi zimekuwa kama njia ya kupatia wapenzi badala ya kupata mambo ya maana.
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    marufuku hiyo ni kwa gvnt au private au both? watazificha tu wanafunzi wajanja sana
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Walikataza sababu ya ngono? sijaelewa uhusiano kati ya statement in the tittle na uamuzi huo.
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Toka ziingie takwimu zinaonyesha wanafunzi wengi wamedungwa mimba kwa sababu ya simu imelahisisha mawasiliano mpaka ya kujipatia takrima kama chipsi na soda hata rais aliliongelea hili mwaka uliopita.
     
  5. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    na watu wengi wanapenda sana kutoka na madent underground mana ni so cheap kuwapata ukimnunulia tu simu au kama anayo ukiwa unamuwekea credit basi huyo ni wako tayari
     
  6. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umenena vema mkuu)))))) nakuunga mikono na miguu 100%
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana mimi simu nimeanza angalau kushika baada ya kumaliza form 6 tena baada ya kukaa zaidi miezi 6
    Unakuta sasa hivi kibinti kidogo kina simu ya bei mbaya kuliko hata ya mzazi wake maskini ya Mungu hata mzazi wkt mwingine hajui iliripotiwa hapo shule ya msingi kwa mkuu wa mkoa kuna mwanafunzi alikutwa na Nokia ya bei mbaya kama laki 4 hivi mwanafunzi wa darasa la sita walimu walivyo nyoka nae dah mzazi wake wakamkuta ana simu Philips ile dole gumba kumbe kuna pedejee anakula hako katoto na amekahonga simu ili iwe lahisi kuwasiliana.
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Denti hana ghalama ya sijui st.anne au savana au wine dompo au supu ya kuku au tax dent ghalama yake ni chipsi kuku na Spalleta ya zamani na nauli ya kurudia nyumbani
     
  9. m

    mtukwao2 Senior Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0






    hii ni uvunjaji wa haki za binadamu, nawashauri wanafunzi hao kama waende kwenye taasisi zinazoshughulikia maswala ya haki za binadamu!
    1. ni haki yao kuwasiliana na ndugu jamaa na marafiki zao.
    2. ni haki yao kuwa na wapenzi kwa sababu nao ni binadamu wanahitaji kupendwa na kupenda kama wengine.
    the only thing ambacho walipaswa kukifanya ni kuwaelesha matumizi sahihi ya izo simu hususani wawapo shule na negative effects zake zisipotumiwa isivyo!
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Watu design yako ndo watia mimba wakubwa kwa wanafunzi
    Nyie mnatakiwa mpigwe mvua 30 gerezani kwa kuwakomaza watoto wa wenzenu kwa kufanya nao ngono.
     
  11. serio

    serio JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    chips,
    car,
    cell phones,
    credit... etc.
    hivi vitu kwa chicks ni nooma...
     
  12. m

    mtukwao2 Senior Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo utakuwa unanionea mkuu, izo biashara niliishaachaga cku nyingi sana siku izi nafanya mambo kikubwa
    sioni sababu ya kumtongoza mwanafunzi ambaye hata kuoga kwenyewe shida bado hajui na ndio maana anaitwa mwanajifunza which means bado anajifunza wakati kuna wanawake wenye akili zao, ambao tayari walishajitmbua na wanajui maana ya uanauke wao. hapa mimi nasimamia haki za binadamu kama mwanaharakati!
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    asante kwa kukiri kuwa ulishawah kufanya kandaras
     
  14. m

    mtukwao2 Senior Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye timu nilikuwa sikosi number, japo mimi na coacher zilikuwa haziivi kutokunipanga kwenye kikosi cha kwanza ilikuwa kama kuuza timu!



    usipovichezea vikopo utotoni uzeeni huvikwepi!
     
  15. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mara mia uombwe vocha za simu na videnti kuliko mimwanamke mimtu mizima. mi inaniudhi sana
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mizinga ya mwanamke mtu mzima ni noma utasikia naomba hela nipaue nyumba yangu mara sijui naomba unichangie ada ya mtoto anaenda sekondari dah hii mizinga noma
     
  17. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    kumbe ni cheap kuwapata,siku hizi mchina hata 40,000 unapata kumbe mabinti mnaoturingia dawa yenu ndio hiyo.
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nashauri mafunzo ya matumizi sahihi ya simu ndio yatolewe sio kupiga marufuku maana hata wakipiga marufuku hawatofanikiwa.
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    unaharibu videnti eeh!
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kumnunulia mbona mbali. Akiona kinjemba kinamiliki vitu vizuri basi kashadanganyika.
     
Loading...