Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu za mkononi: huimarisha au kusambaratisha ndoa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by dazu, Apr 5, 2011.

  1. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wana JF lipi ni la busara kati ya haya mawili kuhusu simu ya mkononi. Je, ni busara kufuatilia (kupokea) simu au meseji za mwenzi wako au ni busara kila mmoja aweze ku maintain simu yake na kuacha kusoma/kupokea msg/simu ya mwenzake.
     
  2. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Inategemea wewe na mwenzio mna mission gani.
     
  3. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi akipokea au sms ya simu yangu shauri yake ila asiniambie lolote kuhusu kupokea kwake cm, nitampiga mateke kwa vile si yake.
     
Loading...