Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

simu za mezani maofisini kutopokelewa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by carmel, Oct 20, 2009.

  1. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sijui kama ni mimi peke yangu ndo nakereka na hii tabia ya ofisi za serikali na oftisi zingine nyingi zenye simu za landline unapopiga hazipokelewi, yaani ni masaa ya kazi unapiga simu inaita wee hadi inakatika, unarudia, the same happens, jamani hii tabia gani? kwa nini simu zinawekwa in the first place kama hazipokelewi1 i hate this
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yaani wewe sijui nikupe zawadi au??.
    thanks inatosha tu, by the way nimeku-PM
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Hebu nipigie Carmel wangu uone kama sitapokea. Ukiona mtu hapokei ujue eidha madeni mengi au anakwepa msala. Halafu Hujaniambia kama ile kitu uliyokuwa unaitafuta desperately kama ulifanikiwa. Unajua bado niko kwenye maombi? Kama vipi nisitishe. Hahahaha!
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Matumizi ya mobile phone na internet ndio yanafanya simu za ofisini ambazo nyingi ni TTCL zisipokelewe.Ni kama vile matumizi ya barua yameshapungua sana.Ni wakati tu umefika.
     
  5. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nooo mchungaji, usiache maombi kabisa, bado nayahitaji maana sijafanikiwa ila tu nimekaza moyo hapa nilipo.
     
  6. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni kweli mobile phones zinachangia, lakini mi nadhani kama ofisi na mmeamua kuweka contact zenu popote including namba za simu za mezani hakikisheni zinapokelewa.
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ukuaji wa teknolojia...Ukipiga simu ya mezani kwa kawaida siku hizi makampuni mengi yamerekodi sauti nyororo ya kukupokea na kukuambia hiyo ni kampuni gani na inakueleza iwapo unayempigia unaijua extension namba basi ibofye na una kuwa re-directed kwenye ofisi husika kama hujui inakueleza usubiri na inakupeleka kwa operator.
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nadhani pia ni uzembe tu wa kazi hasa ofisi za serikali.Customer care yani ni zero kabisa.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ofisini kwetu hapa secretary anafanya makusudi unaweza piga simu mala elfu hapokei sasa sijui ajira aliomba ya nini?? kama kupokea simu hataki
     
Loading...