Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu za Line Mbili Utata Temeke

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dr. Chapa Kiuno, Jul 24, 2010.

  1. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wadau, Tangu jana simu za line mbili zimekuwa zikigoma kufanya kazi.... Utakuta line moja inakubali lakini ile ya pili inasema EMERGENCY... Jeh! Kuna mtu anaweza kujua source ya tatizo hili??? kwa sababu ukiwa Posta, Kariakoo na maeneo ya wilaya nyingine kuacha Temeke hapa Dar, zote zinafanya kazi.
     
  2. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unahangaika na simu fake??? Nunua simu original. Hakuna simu za line mbili! Simu unaitumia kwa mashaka! Loh
     
  3. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jibu swali la mdau...simu zenye laini mbili zipo....hata makampuni makubwa kama Samsung wana hiyo simu.Acha kuanza kuleta majungu hapa...kama unajua tatizo changia kama hujui chukua likizo!
     
  4. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu naomba unifahamishe hiyo model ya mampuni makubwa nami nizitafute hapa kijijini kwetu
     
  5. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli tatizo bado linaendelea Wadau....
     
  6. bona

    bona JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    simu orginal lne mbili as far as i know ni samsung na LG pekee, zilizobaki line 2 ni mchina tu!
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Line mbili nikimeo jamani katika mwingiliano wa mawimbi lazima zisumbue kwani kila provider ana frequency zake let say voda wanatumia Mega hatz 900-1800,TiGo wanatumia Mhz 900 na wao hapo ndani ya simu kunakitu kinaitwa PF Ic nimoja na motherbord ni moja (Phone Frequency) lazima ichemke ndiyomaana uwezi kusikia zinauja simu mbili wa mara moja!!lazimayapili ionekane kama aipatikani wakati line nyingine inatumika!!Nokia,Motorola, niwatu wasikunyingi katika simu lakini 2line wanasua
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Suala la Dr CK ni kwa nini simu hizo zenye line mbili zinafanya kazi kwengineko lakini ukiwa Temeke hazifanyi kazi!. So far naona hajapatiwa jawabu muafaka!
     
  9. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
  10. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hizi simu hazina soko kwa nchi zilizoendelea ambapo watu wengi wanatumia simu za contracts. Kwahiyo hata manufacturer hawaoni incentive ya kutengeneza simu hizi na ndiyo maana simu nyingi za hivi ni fake kutoka china.
     
  11. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi unavyoeleza tatizo haliweze kuwa ni la simu. Simu ni brand gani na inatumia line gani na gani.?

    Nikihama kwenye mada sio kweli simu zenye chip mbili au simu za kutoka china ni fake. Nokia hawana kiwanda sweeden lakini wana kiwanda China na Brazil. Kwa nini???? Utasema Nokia wamefungua Kiwanda China sababu wanapenda kutengenza simu fake? Tuache siasa

    Nahakika Kampuni za simu zikiingiza kwenye soko/ contract simu zenye chip mbili watu watazikimbilia lakini hawawezi kufanya hivyo sababu ya kibiashra sio kwa sababu ni fake.
     
  12. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa takwimu tu; zaidi ya asilimia 60% ya bidhaa fake zilizokamatwa hivi karibuni zikiingia EU zilikuwa zikitokea nchini China. Sasa ukisema kwa kuwa China wanatengeneza bidhaa nyingi zinazouzwa Ulaya, then duniani then hakuna fake, hapo si sahihi. Binafsi nimeomba kufaham hizo brand za line 2 tuanzie hapo kwanza.
     
  13. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tafuta Samsung SGH-D780 imekuwa kwenye market kwa muda mrefu...na hapakuwa na malalamiko unless kama umekamata fake lazima itakusumbua!
     
  14. T

    Taso JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
  15. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Sio fake bana labda sema sema ni countfeit. To me ni ushindani wa kibiashara na mambo ya kodi. anyway ngoja tupate elimu ya issue ya jamaa

    Kuna LG wao wanayo model ya KS666 http://www.lg.com/ae/mobile-phones/all-mobile-phones/dual-sim-phone.jsp
     
  16. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Katika Troublesooting kuna technique moja ya ku identify problem by
    isolation. Kwa sababu simu yako ukiwa kindnondoni na ilala line zote mbili zinafanya kazi ila ukienda temeke line moja ina sieze basi hapa tuna isoloate kuwa Simu sio tatizo.

    Tatizo ni Mawasiliono kutoka kwenye minara Cell site ya providers wa kampuni XXX kuja kwenye simu yako.


    Unaweza kufanya uchunguzi ujue kampuni ya line inayopata tatizo ina
    Cell site au minara mingapi karibu na eneo la temeke unalosema.Au ni Mnara gani wa karibu unatumika ukifanya mawasiliano. Unaweza kutumia simu kupata jibu . ukiweka on optin ya kukuonyesha uko mtaa gani. Mara nyingi inakuwa ni location ya ulipo mnara wa kampuni utakaoumia ukifanya mawasiliano.

    Kwa hiyo basi tatizo linaweza kuwa


    • signal strength( reception/transmissiion) ya network ya mojawapo wa provider ni ndogo sana maeneo ya temeke.Probably kuna Cell site za kampuni XXX ziko down na zikirudi hewani hutapata tatizo hata ukiwa temeke..Tatizo hili la udhaifu wa signal linaweza kuchangiwa pia na kuongezeka kwa trafific ya mawasiliona eneo fulani bila kampuni husika kuongeza minara/cell site/ Transceiver

    • Kuna mdau kagusia inteference mitandao ya simu yote inatumia frequency ya aina moja(btn 900-1800) na kwa kuwa unatumia simu moja mtandao 1ja lazima uumie.Kwa elimu yangu ndogo nadhani tatizo ni combinataion la hayo mawili.

      Kwa kuendelea kufanya
      isolation ya kutambua tatizo halisi unaweza kujarbu kutoa line isiyokuwa na tatizo unapokuwa eneo la temeke unapopata tatizo. Then ile line inayokuwa na tatizo ikifanya kazi wakati unatumia chip moja basi conlusion itakuwa vile vile kuwa tatizo ni inteference +weak signal za kampuni husika.

      Nawasilisha kwa mjadala zaidi
     
  17. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,669
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    :bowl::bowl::tape:
     
  18. lukenza

    lukenza Senior Member

    #18
    Jul 29, 2010
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani kama hujui sema siyo unakuwa unaleta assumption ambazo siyo kweli na unashindwa kujibu mada
    Swali lililopo ni Kuwa Kwanini Simu ifanye kazi Sehemu nyingine isipokuwa Temeke tu
     
  19. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watu wa darisalamu bwana!!!!!!!!!!!!!!
     
  20. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Simu za Mchina = Zonghwa Garden Mchozi Band
     
Loading...