Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu za Kichina

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by BornTown, Sep 8, 2010.

  1. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Jamaa mmoja alifiwa na rafikie mpenzi sasa wakajikusanya marafiki wote wakasema wao ndio watakao beba jeneza la mpendwa wao kwa ajili ya kwenda kuzika, walipo nyanyua jeneza na kuanza kutoka ndani ya nyumba simu ya mmoja wa marafiki ikaanza kulia kwa sauti kubwa wimbo aliokuwa ame save kwenye simu yake ni ile taarab ya JKT Kimasomaso mwanangu msimwone....
     
  2. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mtoto wa mjin Mbona Imeelekea nashughuli yenyewe
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pata picha simu za kichina zilivyokuwa na sauti kali na kubwa ila ndo shughuli yenyewe hiyo ingawa wameshamwona wakat wa kumuaga kama ni wakristo
     
Loading...