Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu yenye kasi kwenye internet

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kalendi, Jul 30, 2012.

  1. kalendi

    kalendi JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 598
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wanajamvi naomba kuelimishwa kuhusu simu yenye kasi kwenye INTERNET. Pale kwenye maelezo ya simu(specification) nizingatie kipi kati ya hivi; SPEED,CPU,SENSOR,2G,3G,4G,GPRS, au kuna namna nyingine ya kuzitambua lakini sijui kutumia SCREENTOUCH. Naomba kuwasilisha mheshimiwa speaker!
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,021
    Likes Received: 2,853
    Trophy Points: 280
    speed ya internet kwa tanzania angalia 3g inatosha maana internet yetu haijawa ya speed hata useme ununue simu ya 21mbps haitasaidia

    Kama hutaki simu ya screentouch chukua nokia e6 ina touch na keyboard kiasi unajifunza tumia touch huku zipo button.
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Angalia 3G(kibongobongo) pia kumbuka kua na mitandao ya simu inachangia kasi ya internet.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    Kinachofanya simu iwe na ksi ya internet ni technology ya kampuni ya simu hata ukiwa na simu ya 4G haisaidii kwa tz coz tuna 3G tu tena kwa sehemu za mijini tu kwa vijijini ni GPRS/EDGE tu!!! Kwahyo kwa sasa kamata simu ya 3G......ila nunua BB kwasababu ukinunua Nokia na ukaweka 3G hela inatumika sana inaweza kwa siku ukawa unatumia zaidi ya buku jero ambayo kwa mwezi 45 lkn ukitumia BB that means kwa mwezi watumia not more than 20000/=
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yap umeeleza vizuri, ila suala la matumizi nijuu ya mtumiaji na kifaa ama kampuni apendayo, tumuachie mwenyewe, pia anaweza weka kifurushi cha mwezi ambacho ni Tsh.30,000
     
  6. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    bro ebu nieleweshe hapa....BB ndo nin???
     
  7. A

    Abdson Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    3G au (third generation) ni mawasiliano ya kizazi cha tatu while 2G or GPRS ni kizazi cha pili ila siku hizi kuna 4G ila bongo hawana mitambo ya 4G.kila aina ya mawasiliano hapo juu yanatofautiana ktk speed

    GPRS inasoma 35kbps mpaka 3.4mbps.

    3G inasoma 3.5mbps kwenda juu.

    4G inasoma mpaka 21mbps na kwenda juu.

    So simu zinaweza kuwa zote GPRS ila zikatofautiana spidi,thats why chinese na original zipo tofauti ktk spidi za internet.Any Q?
     
  8. A

    Abdson Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BB=blackberry
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kidogo nishangae makwawa atoe ushauri wa simu zaidi ya nokia ingekuwa maajabu..
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    BlackBerry
     
  11. A

    Abdson Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila jamani sonyericsson imevunja ungo ktk spidi ya internet hata nokia kawekwa shimoni.
     
  12. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sony Ericsson ipi na Nokia ipi ulizo linganisha
     
  13. A

    Abdson Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Most % nokia anafukiwa shimoni ktk matoleo mbalimbali ya simu na sonyericsson.
     
  14. kalendi

    kalendi JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 598
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana mkuu kwa elimu. Kwa sasa hivi natumia Nokia E5-00
     
  15. kalendi

    kalendi JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 598
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Nitajitahidi siku ya kuhitaji simu nyingine nijaribu hiyo. Kwa kweli na mimi napenda sana Nokia.
     
  16. kalendi

    kalendi JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 598
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Asante kiongozi na mimi nilitaka kuuliza swali hilo.
     
  17. kalendi

    kalendi JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 598
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Aksante mkuu kwa leo sina swali.
     
  18. sakasaka

    sakasaka Senior Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
     
  19. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa kulinganisha na Nokia ipi??
     
  20. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    3G ndio kiboko kwa watanzania but huwa nazo zinaspeed tofauti kufuatana na mitandao eg airtel now wanatoa 3.5G but ubaya inakaa inakatakata angalau kidogo kwa voda inakamata mpaka HSPDA ... ON MY ideos (android os)speed iko poa but tafuta simu yoyte inayosoma walau 3G
     
Loading...