Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu yangu inagoma kupokea sms za mtandao wa tigo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by king11, Dec 18, 2011.

  1. k

    king11 JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu simu yangu inagoma kupokea na sms za kampuni ya Tigo na nikijaribu kuregister sms center mamba yao yaani +255713800880 inagoma simu yangu ni aina ya TECNO ya kichina , lakini mitandao mingine haina shida
     
  2. E

    Elai Senior Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unaweza kuwapigia customer care kwani wakati mwingine huwa na tatizo la mtandao,na kama ndivyo watakupa ushauri.
     
Loading...