Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu ya mkononi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kashata, Sep 3, 2012.

  1. kashata

    kashata JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wadau nimewahi kusikia kua kuna simu sijui ya kampuni gani ambayo inauwezo wa kusave sms hata kama umezifuta inbox au sent sms.Naomba anayefahamu anitajie ni simu ya kampuni gani na code number yake nataka nikainunue.
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    ili umpe mpenzi wako?pole
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    kazi kweli kweli
     
  4. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu pesa yako itakuja kukuua kwa presha.

    mi nakushauri hiyo sim usije inunua, coz naisi unataka kununua alaf umpe mpenzi wako!!!!

    shauri yako
     
  5. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    sajafahamu unataka msg za mpaka muda gani huko nyuma? wiki, mwezi au mwaka? nakushauri km una Mtandao wa Voda fika katika ofisi zao utapata maelekezo yote hata na watu uliowapigia, sms, M-Pesa nakadhalika, au chomoa sim-card kwa muda km siku moja halafu irudishie autaziona sms zako na km unamtindo huo jaribu ku-save katika phone
     
  6. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kama ndio ya mpnz kachemka coz muhusika anaweza nunua cm nyingine akaitumia kwa vidum vyake
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    binafsi nafahamu mitindo ya aina mbili ya uhifadhi ujumbe wa maandishi...hii hutegemeana na jinsi simu ilivyoelekezwa.
    1. Ujumbe wa maandishi unaweza kuhifadhiwa kwenye kitunza kumbukumbu cha simu...
    2. Ujumbe wa maandishi unaweza hifadhiwa katika kipande cha SIM(line ya simu)...

    zaidi kama una ujumbe wa muhimu uliufuta basi huna budi kufika katika mtandao husika wa simu
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,496
    Trophy Points: 280
    Mmmmhh nimetoka mtupu kabisa, kama unataka kuweka mtego umekwisha
     
  9. kashata

    kashata JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nataka nimnunulie mke wangu kuna ukweli nautafuta
     
  10. mwakajila

    mwakajila Senior Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ili ukame shemeji....kwi kwi kwi....
     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    umeona enh!?
     
  12. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    nilijua tu!sasa si unataka kuujua ukweli jiulize haya yafuatayo kabala hujafanya lolote utakaloamua kulifanya
    1.Ni mara ngapi unafanay mawasiliano ambayo unajua si salama kwa ndoa yako?
    2.Ni mara ngapi unafanya jitihada mkeo asijue umewasiliana na nani?
    3.Ukishapata jibu jiulize tena,kwa kufahamu huo ukweli unaotaka kuufahamu unamuacha huyo mke?
    4.Ikiwa hujapata huo ukweli unaoamini upo utaamini 100%kuwa mkeo alikuificha kitu?
    5.Ikiwa ni ukweli unautafuta huoni kuwa tayari umeshaamini upo bila kuuchunguza?i mean umeshamuhukumu huyo mke?
    malizia na ukweli kuwa mwanadamu ni kiumbe complex sana sana yani kuliko unavoweza kuamini!
     
  13. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mtatufanya tukatae zawadi za simu, lol!
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ukweli gani?
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ukweli gani? Unajitafutia magonjwa ya moyo tu.
     
  16. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Naona unatafuta ugonjwa wa moyo tu ndugu yangu..
    Kwa nini kama una wivu hivi usiache hata kumpa hiyo simu...
     
  17. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata yeye angeamua kupata record ya sms zako just za wiki 4 past lazima angekuta sms isio salama kwa ndoa yenu.
    NB:Kama unamtafutia sababu ya kumuacha endelea na zoezi lako la kutafuta hiyo simu. Ila kama unampenda hebu achana na utoto unataka kufanya.NDOA inataka watu waliopevuka kiakili na mwili.
    KAMA ANABEHAVU VIBAYA KWENYE MAMBO YA SIMU KAA NAE CHINI KWA USTAARABU UMWELEZE TABIA UNAZOZIPENDA ILI AZIENENDE MAISHA SIO KUTAFUTANA MAISHA KUJIJENGA BWANA.
     
  18. kashata

    kashata JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Usiogope dada yangu abiria anachunga mzigo wake
     
  19. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Mkuu never try to touch the phone of your lover or wife, it is very dangerous
     
  20. kashata

    kashata JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wadau nashukuru kwa ushauri wenu nampenda sana mke wangu ila anakatabia cha kupenda kuchat kupita kiasi mpaka napata presha ndio maana nataka niwe naziona meseji anazochat ili nijilizishe kama ndege wangu yupo salama
     
Loading...