Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu ya mchina

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by fugees, Sep 8, 2012.

  1. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanajanvi kilichonitokea leo sijaamini macho yangu nimeona simu yangu ya kichina ya nokia itoa moshi mfukoni jamaa yangu kaniambia, mwanangu uweweka fegi mfukoni hujanyunda vizuri nikawa nashangaa mfuko unatoa moshi kutoa naona simu imeandika maneno mekundu ya kichina nimeitupa na cjui imelipuka ama vip. HIZI BIDHAA FEK CHANZO CHAKE TANZANIA NI NIN?
     
  2. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Dah ama kwel hyo kchna zaid, pole sana, nadhan kuna kila sababu ya kujiuliza!
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,420
    Likes Received: 3,429
    Trophy Points: 280
    Over heating
     
  4. mbwigule

    mbwigule JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ni serikali dhaifu kabisa ya CCM!
     
  5. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 721
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Hahaha over heating? Wa tz hatosi sababu. Over heating ni matokeo tu. But issue ni viwango tu TBS. Wamelala tu
     
  6. m

    markj JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    kama ulijua ni feki na ni yamchina kwa nini uliinunua? kwanini usichukue cha tochi tu safiiii kanokia ka midcom, siku zote nawaambieni humu jamani tusitegee serikali na tbs yao kuzuia hii kitu, bali sisi wanunuzi ndo tupeane taarifa kupitia vyanzo mbalimbali vya habari kuhusu maduka,bidhaa na chochote kinacho husu ufeki ili tugomee kuvinunua, basi wao wenyewe wataacha kuviingiza, ila tukisema tuitegemeee tbs na serikali yake basi mjue tutakufa vibudu, sasa mkuu hapo je ungekatika mguu au kupatwa na madhara makubwa yoyote yale eti kisa simu ya mchina ya tsh30 elfu. hayaaaa, na sikuizi wametoa boxer na bikini za kichina watu tutawaka nyeti sasa
     
  7. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chanzo ni Watz kutozingatia ubora wa bidhaa, pole sana mkuu.
     
  8. +255

    +255 JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,728
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Ni kweli serikali dhaifu ya CCM ndo iliyomshauri na kumpa pesa za kwenda kununua simu fake....
     
  9. mbwigule

    mbwigule JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hapana, ni serikali dhaifu, ya wezi, vibaka na mafisadi ambao wameshindwa kudhibiti uingizwaji wa bidhaa za kughushi toka mashariki ya mbali, bidhaa zinazowasababishia hasara kubwa na madhara watanzania. Kwa hakika hii serikali ni dhaifu na labda hatutapata serikali nyingine dhaifu kama hii, hebu fikiri; wana polisi, wapelelezi, intelijensia, majeshi ya ulinzi na usalama, TBS, na kila kitu cha kufanyia kazi; lakini wameshindwa hata hili rahisi la kuwadhibiti vibaka wenzano waliokuwa wakichakachua mafuta ya diesel na petroli kwa kuyachanganya na badala yake wamepandisha bei ya mafuta ya taa yaliyokuwa yakiuzwa 700/= hadi 2000/= sawa na Petroli! Down with CCM
     
  10. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nitaitisha press conference niunde kamati kuchunguza madai yako.
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Sina cha kuongezea hapa!!
     
  12. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,064
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Hizi nakumbuka ndo zina tabia hizo

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Chanzo ni uwepo wa wateja kama wewe.....
     
  14. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Bidhaa feki zina sura tofauti. Kwanza kuna ndugu ambao ni adicted kwa hizi bidhaa, hao wengi wao ni wale ambao walikuwa na maisha duni during their strugle for life hivyo iliwabidi kutumia bidhaa cha bei rahisi kupata maximum satsfaction, lakini baada ya kufanikiwa wameshindwa kuona tofauti ya android ya kichina na halisi.
    Pili ni wale ambao ,aisha yao ni duni kwa ujumla lakini wanapenda kuishi katika dunia ya kisasa hivyo wananunua simu yenye vitu vyote vya kisasa kwa bei ya chini hawa huwezi wazuia bila ya kuzuia bidhaa hizi zisiwafikie.
    Hivyo kila mmoja anatakiwa acheze sehemu yake.

    Wewe wa kundi la kwanza Tubadilike jamani mimi ni maisha ya kati toka ya chini lakini nimeapa sinto nunua simu ya kichina namaanisha hizi feki, lakini kuna jaamayangu mwenye kipato kizuri anamiliki gari anaweke mafuta kilasiku na anaweza kuhonga hata laki lakini ana tumia simu ya kichina.
    Wale wa kundi lapili ni serikali na taasisi zake pekee ndio wanao weza kuwaokoa kwa kutimiza wajibu waao.

    Nishawahi kuongea na mfanyabiashara mmojo kariakoo akaniambia kuuza bidhaa feki ''famba'' inalipa zaidi kuliko bidhaa halali. Hivyo wanao enda china wanenda kutafuta bidhaa feki kwa dhati kabisa kwani ndizo zenye biashara TZ kuliko bidhaa halali.

    My take : play your part it can be done.
     
  15. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni hoja ya msingi
     
  16. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nakubali kweli kuna gt jf maana nashinwa hata kubisha
     
  17. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kunasiku nilisikia kuna jamaa kaungua sikio lote la kulia kisa simu ya kichina ililipuka. Nikajua si kweli sasa ninaamini jamani simu za kichina mengine ni mabomu sio simu!
     
  18. M

    Mboganyiru Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    serikali ndo ilimnunulia? Tukiacha kuyanunua hawatayaleya tena.
     
  19. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Dah... kuna mwenye hiyo dole gumba inayopiga mzigo aniuzie,
    Mchicha tupa kuleee
     
  20. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani je hata hizi Yutong mwendo mdundo nazo ni mabob yanoyotembea au.....?
     
Loading...