Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu ya kufukuza mbu yazinduliwa tz.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Brightman Jr, Jun 16, 2012.

  1. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Waheshimiwa kwa wale wanaosumbuliwa na mbu nyakati za usiku, kuna habari njema ya kufurahisha ambayo nimeikuta mtandaoni. Jaribu nawe upitie HAPA.

    KAMPUNI ya Samsung Tanzania, imezindua simu ya Samsung Galax Pocket yenye uwezo wa kufukuza mbu usiku, pindi mtumiaji anapowasha.
    Hayo yalibainishwa jijini Dar es Salaam na Mwanafunzi wa Chuo cha Elimu ya Biashara (CBE), Belinda Lawuo ambaye ni miongoni mwa watumiaji watano waliopata fursa ya kutumia simu hiyo siku chache kabla ya uzinduzi uliofanyika juzi.
    Lawuo alisema alipopata simu hiyo alifurahishwa na uwezo wake wa kufukuza mbu kupitia programu ya Mosquito Repellant.
    Naye Meneja Mkuu wa Samsung Tanzania, Kishor Kumar alisema simu hiyo inampa mnunuzi thamani halisi ya pesa, kwani inauzwa bei nafuu, huku kukiwa na ofa mbalimbali, ikiwemo kutuma ujumbe bure mara 100 kwa mwezi na kifurushi cha intaneti.


     
  2. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    .............Loading
     
  3. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,668
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Leo ndio unasikia kitu hiki? Kama una simu yoyote yenye uwezo wa kubrowse na kudownload google Getjar, humo tafuta AntiMosquito ni application ya bure tu, download hiyo. Nimetumia hiyo kitu mwaka wa tatu sasa.
    Samsung kama wamekuja ni kitu tofauti siwezi ku-comment ila kutumia simu kufukuza mbu sio jambo geni kama wanavyotaka tuamini.
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona hiyo habari haijasema hiyo simu inauzwa kiasi gani?
     
  5. A

    Aaron JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    cyo simu ni application za simu... huyu jamaa alikuwa anawapaisha samsung tu
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
  7. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    yah ni application na sio simu nakubaliana na wewe.

    Inatoa kamlio flan hivi kanapenya kwenye maskio kiaina mbu wanakua hawaupend
     
  8. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mh.Ndebile na Mh.Aaron mambo haya wapo wasiyoyajua tuendelee kutoa shule zaidi. Mh. Manyanza hao jamaa wanasema simu hizo zinauzwa kwa bei nafuu, mie hapo...du! Mh. Zomba thanks, safi sana kwa hiyo elimu, endelea vivyo hivyo....
     
  9. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Baadhi ya Apps zinatoa sauti kama ya popo ili kufukuza mbu
     
  10. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Mi natumia nokia 5800 na ninayo hiyo application mwaka wa pili sasa.
     
  11. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,869
    Likes Received: 7,004
    Trophy Points: 280
    kinachowa fukuza mbu ni mlio au mionzi??? naomba kuelimishwa hapa

    tusije kuuana na radioactive radiations si mnajua tena tbs wamelala ..
     
  12. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tena wamelala usingizi wa pono. Ebu tuwasubiri Mh.NingaR na Mh.Joshamto na wengine wengi watakujibu suala lako.
     
  13. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Many of The applications emitt a very unique high frequency sound (ultra sound) that the insects dislike. The pitch of the sound is so high that most humans will not notice anything.But if that Samsung it doesn't emitt sound instead it emitts other radiations which I can't beleave for a cheap phone to have that technology of emitting radiation. Am recommending We use Apps that emitts Sound (Utra Sound) instead of that Samsung Until it has been explained it uses what to scare the Mosquito
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
  15. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Siku hizi inalamba vibayamno yaan 400mb zinaisha haraka tofauti na siku za nyuma.
     
  16. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ??????????????????????????????????????????????...................!!
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wanadiscourage matumizi ya hiyo bundle ili waitoe..
     
  18. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hiyo sauti inaitwa utrasonic sound huwa popo anaitumia katika kunavigate na kulocate prey, na sio mbu pekeyake huwa hata wale wadudu wanao ruka nyakati za usiku na kuzunguka jirani na taa au mwanga huwa wana uwezo wa ku track hiyo utrasonic sound inayotolewa na popo hivyo wanakimbia kuepuka kuliwa na popo range yake huwa kati ya 20-80kHz ambayo binadau hawezi sikia, ambapo uwezo wa mwanadamu kusikia ni kati ya 1-15kHz.
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Je hyo application inakua ni stand-alone au inakula MB za simu?
     
  20. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hizi app na vifaa (kuna saa zinafanya kazi hiyo hiyo) zinadai kuwa zinatoa sauti ambayo ni sawa na sauti za wanyama au wadudu ambao ni adui kwa Mbu kama popo na Dragon Fly, hivyo Mbu akisikia anakimbia.

    HAKUNA USHAHIDI WOWOTE KUWA ZINALETA EFFECT YOYOTE KWA MBU, soo ni danganya toto mostly. Pia zinatoa sauti tu so hazina haja ya kutumia data.
     
Loading...