Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu ya google ideos

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by samilakadunda, Jan 12, 2012.

  1. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Naomba msaada wa kuunganisha simu hi na internet ya airtel(zain)
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kama laini yako ni hizi mpya basi mipangilio itaingia kiotomatiki.
     
  3. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    menu>settings>wireless n mobile settings>mobile networks>nenda access names andika neno internet kisha add,ukimaliza hapo click enable data,then restart cmu yako
     
  4. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ukisha ingia Access Point name(APN),Name andika internet,APN TYPE andika internet na authetication select none,then add iyo access point,
     
  5. N

    NAPSTAR JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 769
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah hizi simu ninaweza kupata wapi used?
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hizi zinapatikana tiGO shop
     
  7. a

    audiologist1 New Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka ni pm nikutafutie used,tigo ni fixed line,huwezi kubadili cheap nyingine
     
  8. D

    Dedii Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sema bei hata mm nahitaji...
     
  9. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ni lakimoja na themanini mkuu
     
  10. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mi ninazo za kuchukua any chip,brand new unaitoa mwenyewe seal
     
  11. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kama unaitaji ni Pm,plz
     
  12. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kama una mtu Nairobi mwagizie hata madereva wa mabasi zinauzwa kwenye maduka ya Safaricom hapo zamani ilikuwa Ksh 8999 sawa na Tsh 161,980 sasa zimeshuka ni Ksh 3999 kama Tsh 72,000 hivi na unatumia mtandao wowote ,hivi visimu ni vizuri sana ni kama una BB lakini tatizo ni kwenye betri na camera
     
  13. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu unasema kweli?
     
  14. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Ni kweli Uncle kama una jamaa hapo Nrb mwambie akutazamie kwenye maduka ya Safaricom ingawa ni muda kidogo umepita ndio walipunguza bei hadi kufika hicho kiasi,unataka uchangamukie fursa au vipi
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ili kuunganisha internet kwa mtandao wa airtel, fungua uwanja wa kuandikia msg kisha andika neno ALL na utume kwenda namba 232 na baada ya muda utapokea settings za internet na MMS
     
  16. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha! Mkuu unajua sisi wengine tumetokea familia za wakulima uko mabonde kuinama me pekee ndiye niliyebahatika kufika Dar, sasa unaponiambia kaa na jamaa huko Nai naona kama unatania vile,


    Itakuwa poa sana kama unaweza kuniagizia mkuu nitashukuru sana kama uko tayari tuwasiliane nikutumie mshiko na cha juu kabisa, au unasema je mkuu?


    Maana nimechoka kutumia haya mablackberry hovyo sana.
     
Loading...