Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu ya chuma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kamaka, Aug 5, 2010.

  1. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa mmoja alifika kazini akiwa na bandeji kwenye masikio yote mawili,bosi akamuuliza ilikuwaje akajibu eti alikuwa anapasi simu ikaita badala ya kupokea simu akapokea pasi ya moto,bosi akamuuliza hapo sawa je sikio la pili imekuaje? Jamaa akajibu si alibidi nimpigie daktari nikatumia la pili!!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,493
    Trophy Points: 280
    Watu wa namna hii hata kwetu wapo
     
Loading...