Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

simu...simu..!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkeshahoi, Sep 7, 2010.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wandugu.. kwann matumizi ya simu ni moja ya vyanzo vkubwa vya migogoro kwa wapendanao? na kwa nn wengi wao wanafanya maamuzi magumu ya kuvunja mahusiano kwa ushahid wa simu? Zisingekuwepo je? mapenzi yangedumu kwa kizazi chetu cha leo?
     
  2. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama mahusiano yamejengwa kwa vitu, yatamalizwa kwa vitu, na kama yamejengwa kwa utu yatasambaratishwa kwa utu
     
  3. m

    madiya Member

    #3
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli bwana cm noma wangu miye nna mchumba wangu tulipotezana baada ya kumaliza kidato cha sita lakini cm ilituunganisha mi nikiwa udom yeye udsm na mpaka sasa ninaye lakini magomvi yetu makubwa huwa yanasababishwa na cm tu na wala si kingine
     
  4. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #4
    Sep 7, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hamjui maana ya simu. simu ni personal thing sasa inasababishaje mgombane wakati kila mtu ana simu yake? au mnatumia simu moja?
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Achana na simu ya mwenza wako..mtakuwa mnagombana bure..
    je unaamini kuna wakati baadhi ya msg zinaingia kwenye simu za watu kimakosa?
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Bravo!
    Jibu hili limeenda shule ya ukweli!
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ni lazima mgombane tu kwa sababu hicho ndicho kime/kinawaunganisha. If love binds you hamwezi kugombana, trust na kuthaminiana kutakuwa mioyoni mwenu.
     
  8. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kila mtu amiliki simu yake, kwani cmu ya mtu ni kwa matumizi yake.
     
  9. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mtu akiombwa simu na mwenzi wake.... inatolewa kwa shingo upaande..!! :tongue:
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    you've nailed it! That's it!
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni utoto tu ndo unasumbua hapo!
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kama unajua simu yako unaitumia for the right reasons na hauna wasiwasi na kile unachokifanya kwa kutumia simu yako kwanini unapoombwa simu na mwenzako uitoe kwa shingo upande au kwanini mwenzako akigusa simu yako uwe mkali hapo lazima kuna tatizo kama naweza kukupa simu yangu bila tatizo kwanini napokuomba ya kwako unakuwa mkali au unakataa?
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo umenena Fixed Point, tuwe na discipline katika matumizi ya simu!It is very personal!kama kushare simu ndo ishara ya mapenzi, mbona vitu vingine ''hatusheĆ­'', kama kuvaliana chupi n.k.
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    And we will have to prove kweli zimeingia kimakosa and not otherwise
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe lakini kwanini wengine wakiombwa simu zao wanakuwa wakali?
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    swala si kuwa wakali,issue ni kwamba usilazimishe kupewa simu!kama mwenzio amekataa kukupa simu yake basi heshimu maamuzi yake na wala usilamu hapo!hiyo ndo discipline ya matumizi ya simu!tatizo ni kwamba tumeelekeza mawazo kwenye kufumaniana tu!
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Why and for what reasons? Hauoni kuwa kuna tatizo hapo? Tunaposema discipline inakuja pia ni jinsi gani unavyotumia simu yako and not the other way round
     
  18. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakati mwingine inakera sana , inajulikana simu ni personal thing, sasa unaweza kuta mwenzio anakuomba cm yako kisha anaanza ku peruzi kuangalia sms ulizotuma na kutumiwa missed calls, received calls na dialed calls, basi ni bora akimaliza hapo aendelee na yake, la yatafuata maswali kibao mwisho inageuka kero, so ili kuepusha yote ni bora uwe mkali tu asiguse cm yako!
     
  19. Sambah

    Sambah Member

    #19
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama mna upendo wa kweli hamuwezi kuzitumia cm zenu katika hali itakayo wanyima kuwa huru . kama uko huru ya nini ukatae kutoa simu yako kwa mwenzi wako????
    hauko huru kuwa huru hutaenda bafuni na simu mkubwa.
     
  20. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Labda nikuulize The Finest, unapomwomba simu mpenzi wako cha mno unachotafuta ni nini?
     
Loading...