Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu mbili

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mwana Mpotevu, Oct 17, 2011.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Jamani mie nina simu tatu ninazotumia siku zote na kila moja ina line yake. Lakini nina ugonjwa wa kusahau na wakati mwingine naweza kusahau simu moja au mbili ofisini au nyumbani. sasa nataka nizi-set ili ikiwezekana walau niwe naweza kupokea msg zangu kwenye simu yoyote hata kama nyingine nimezisahau. Naombeni utaalamu huu kwa wanaojua. Simu zenyewe moja ni samsung na mbili ni nokia
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,148
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    nunua NOCLA inabeba line 5 itakufaa sana
     
  3. h

    hayaka JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hizo sms zingekuwa za muhimu sana usingesahau cm mahali popote.
     
  4. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mchina ndiyo suluhisho au nokia double-double!
     
  5. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    Wadau kama mnafaham mpen solution cyo mnamshambulia kwa madongo yeye kaomba ushauri jinsi ya kuziconect ili ziwe km kitu 1
     
  6. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    ujue hicho kitu hakipo.ila kama ingekuwa ni calls basi ane divert.
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Simu za line nyingi zimetengenezwa kwa jili ya watu kama wewe, zitumie jipunguzie matatizo.
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    ndo mana wachina wakaleta suluhisho la kua na simu nyingi
     
  9. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dah! sidhani kama nimekuelewa vizuri. kama ni kupata msg zako zote kwenye simu moja wakati line zingine zipo kwenye simu nyingine, sijawahi sikia hii kitu.
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hiyo kitu mkuu haipo kabisaaa...
     
  11. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Nimewahi kusikia kitu kinachoitwa ku-hack simu. Hii maana yake nini? nilivyosikia ni kwamba msg za simu moja zinapoingia zinapeleka copy kwenye line nyingine pia.
     
  12. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,783
    Trophy Points: 280
    Mhn... Hii ngumu kumesa.
     
  13. P

    Paul S.S Verified User

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hiyo kitu sidhani kama ipo mkuu.
    Ushauri tafuta simu yenye double line, zipo nzuri tu kama Nokia au Samsung
    Na kamaa utapenda waweza nunua hata simu ya mchina zipo zenyekubeba hadi line tano
     
  14. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Tafuta mchina Mobile TV,line tano,TV,Radio,Mziki sauti kubwa kama woofer,Touch screen,Memory mpaka 32GB unaweka,Ina eria ndefu unaweza kuitoa nje kupitia dirishani.pale kariakoo zipo shs 63,000/=tu!
     
  15. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    huyo anataka kwenda ku hack simu ya dem wake sijui mkewe bila shaka sema anashindwa kufunguka tu...wivu huu
     
  16. P

    Paul S.S Verified User

    #16
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Haaah haaaah, mkuu umeianzisha siku yangu vizuri.
    Nilifikiria kitu kama hichi hata mimi
     
  17. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aisee! umenichekesha sana asubuhi ya leo dah kweli Mchina hatari!
     
  18. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    wakuu hebu tujuzane basi hapo kwenye kuhack sim unafanyaje??

    Maana hii kwangu ngeni kidogo cjawahi isikia kabisaaa
     
Loading...