Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu izi???????????????????!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwanakili90, Mar 5, 2011.

  1. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hua unajisikiaje unapopigiwa simu na mpenzi wako wa kike zaidi ya dakika20 japokua hana kazi,wala shughuli yoyote ya kumwingizia kipato?hua unahisi nini? Au ndo uzungu wenyewe?
     
  2. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    extreme! .....kwan ww huwa unafikiria nn?
     
  3. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ningekua najibu nisingeuliza kaka.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani tatizo liko wapi?Mna tabu kweli nyie..mkipigiwa shida..msipopigiwa shida!
     
  5. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tatzo hana kazi,
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    tukiomba vocha maneno....tusipoomba maneno....nini sasa?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbona huulizi anakula nini au anaishi vipi!Kwani kupiga simu inacost million ngapi?
     
  8. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    jaman kula ni haki ya msing cdhan kama linauhusiana na upatikanaj wa vocha.
     
  9. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Credit humuwekei? mi nashangaa sana utakut a mwanaume anajua kabisa demu wke hana kazi halafu anamuuliza mbona hujibu sms zangu au umekuta miss call mbona hujapiga wakati anajua fika mwenzake hana kazi, Hapa kama anakupenda yuko tayari kutumia mbinu yoyote ili muwasiliane, either kuomba kwa ndugu wazazi na hata kutumia za wale mabazazi ambao wanatoa hata kama hawapendwi
     
  10. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mmmmmm wewe yanatoka moyon unayoyasema?
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mnamambo nyie ndo maana mi huwa nawachezea tu kama makatuni:rain:
     
  12. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Nadhani ingekuwa vizuri ukamweleza ana kwa ana kuwa asikupigie simu muda mrefu vile hana kipato, say muongee dakika 5 badala ya 20. Kwa kuandika haya unadhani atakuwa kapata ujumbe kwamba unamshangaa anapokupigia simu na kuongea nae dkk 20?
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nlichomaanisha ni kwamba kama hana kazi na bado anaishi ina maana kuna mtu au kitu kinachomwezesha!Sasa hapo ndipo anapopata vocha!
     
  14. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    hizo dakika 20 ni za mtandao tofauti na huo unatumia ww? kama nyote mnatumia mtandao aina moja mi naona hiyo si ishu kubwa kukupigia hata kama kazi hana. coz anakupenda anakupigia, na kama hakupendi hata kama pesa anayo, dakika 1 ni nyingi kwake.
     
  15. S

    Shauri JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    akikupigia zikipita dakika tano,mwambie zinatosha halafu uone yeye atakuambia nini
     
  16. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama anaweza kununua chakula,iweje vocha iwe big issue?
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ana mambo hasa!! Mbona haulizi anapata wapi hela ya kula, mavazi na mazaga zaga mengine.
    Simu dk 20 tu analalamika. Kha!!
    Anayemlisha na kumvisha ndie anaempa vocha nukta
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Thimoooooooooo
     
  19. mawazoyangu

    mawazoyangu JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    NITASEMA UKWELI DAIMA FITINA KWANGU MWIKO.
    Huwa tunapenda sana kuomba vocha kwa wanaume mbalimbali. yule unayemuomba vocha hata kama akikutumia haumpigii yeye ila unambip japo amekutumia. unampigia mwingine tena mwanaume. na kama boyfriend wangu akinitumia vocha simpigii pia nitamuandikia sms au kumbip japo simu ina hela ila nitampigia mwanaume mwingine. vivocha huwa vinatukamatisha wengi sana maana lazima kuna nyingine zinalipwa interms of kind not cash.
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kazi kwenu kina kaka!!!!Mtaombwa vocha mpaka mifuko ichakae alafu wanapigiwa wanaume wenzenu!!!!!:rain:
     
Loading...